Status
Không mở trả lời sau này.
npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM
RE: Giá chính thức của Vios mới

Trích đoạn: HoangRambo

Giá rẻ thì các cụ ra đường tèo vì kẹt xe thôi, có giề đâu,

Em thì em cứ thích giá xe thật cao kia để ra đường ít kẹt xe hơn, hê hê ......

Mua cao bán cao lo giề nhỉ ?? :D
Bác Rambo vẫn chưa chịu ý kiến của anh em à? Hehe... thì bác cứ mua con Vios và trả nó 60.9k như con Cam 3.5Q í. TOY nó sẽ tôn THỜ bác đấy :D

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Các bác hết sức bình tĩnh nhé, việc giá xe cao hay thấp thì đã dõ. Nhưng việc phát ngôn trên diễn đàn mong các bác giữ hoà khí chung, em rất hiểu và thông cảm với tâm trạng bức xúc của các bác, nhưng chuyện đời nó thế. Đôi khi cuộc sống vẫn có những cái vô lý mà chúng ta phải sống chung cùng với nó, chúc các bác vui :D

Hạng C
28/11/06
865
21.103
93
53

Trích đoạn: honam

Các bác hết sức bình tĩnh nhé, việc giá xe cao hay thấp thì đã dõ. Nhưng việc phát ngôn trên diễn đàn mong các bác giữ hoà khí chung, em rất hiểu và thông cảm với tâm trạng bức xúc của các bác, nhưng chuyện đời nó thế. Đôi khi cuộc sống vẫn có những cái vô lý mà chúng ta phải sống chung cùng với nó, chúc các bác vui :D

Đó là tìm cái hợp lý trong một đống cái vô lý mà sống.

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: tvson

Xin các bác hạ hỏa một tý, cử một bác giỏi kỹ thuật lên hỏi kỹ lại Tổng giám đốc TO xem VIOS 1.5 có lắp nhầm thiết bị Lexus không chứ ???? ai nại đề giá cao quá thể thế ????

Không những không lắp mà còn phải đẩu tư 2,5 triệu USD để nội địa hóa đấy (tăng tỷ lệ nội địa hóa lên đến 25%) ...
Vì phải lắp thêm nhiều hàng Việt nam chất lượng cao cho nên phải giá cao chứ ....:D

Hạng B2
29/1/07
200
0
16

Em có nghe ở đâu đó câu này:
Nếu ai đó nói: Tôi sẽ sở hữu một em Ferrari -> đó chỉ là giấc mơ
Nếu anh ta nói: tháng 6/2008, Tôi sẽ sở hữu một em Ferrari -> đó mới là kế hoạch
Kết luận: BTC đang mơ hơ hơ hơ

Trích đoạn: minh2809

"Bên lề cuộc họp của Ủy ban Thường vụ Quốc hội sáng nay, Thứ trưởng Bộ Tài chính Trương Chí Trung khẳng định giá mặt hàng này chắc chắn sẽ giảm bởi các liên doanh đang chịu nhiều sức ép. Theo ông, việc giảm giá chỉ còn là vấn đề ngày một ngày hai và mức giảm ra sao" --> mơ hồ quá
Xin đồng chí giải thích rõ hai vấn đề:
- Ngày một ngày hai là ngày lào? 1tháng, 1năm hay 10 năm...
- Mức giảm ra sao? 1$, 10$, 100$, 1000$...

Tập Lái
15/8/07
42
0
0

Đợt ra mắt xe Vios lần này khiến em nhớ lại lần ra mắt xe Hiace đợt trước. Toyota làm khách hàng hụt hẫng hai lần rồi. Dù sao, sự phản ứng khá gay gắt của các bác về giá xe Toyota cũng chứng tỏ các bác rất quan tâm đến brand Toyota. Có thông tin này em muốn gửi đến các bác nào muốn mua xe Vios, rằng, hãy đợi đến đầu tháng 10 rồi quyết định mua hay không, vì lúc đó, các đại lý sẽ có giải pháp để cạnh tranh với nhau. hiện tại, có nơi đã giảm cho khách từ 800-1.000USd rồi đấy.

O.S.P.D
29/6/04
246
3
18

Đề nghị 01 số bác (thiểu số thôi :D) nên "uốn ngón tay khi gõ post bài", dù có bức xúc các bác cũng đừng "văng" quá như vậy, xả xác và không tôn trọng người đọc 01 tí nào cả :mad:

Last edited by a moderator:
Tập Lái
1/11/06
35
0
0
www.vasco.com.vn

Nơi mà bác Hilux2007 nói là đâu vậy.PM cho e được không? 0909100582, em muốn làm một con xe ở đó.Giảm loại này thì chắc cũng giảm loại khác nữa

Status
Không mở trả lời sau này.