Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
9/5/07
161
1
16
RE: Giá chính thức của Vios mới

Em tin chắc rằng con vios này mà chạy ra đường khói người nhìn,ko phải nhìn con xe đẹp đâu,mà nhìn thằng chủ như mọt con gà cho bọn Toy nó vặt.....hahhhahhah

Hạng C
15/10/03
514
3
18
Thái Nguyên

Trích đoạn: phamhavn

Tầm giá này có quá nhiều sự lưa chọn! Đi con này nhiều em sợ bị lác mắt mãn tính!

Em thấy bác nói rất đúng :D. Em nhớ có đọc đâu đó thấy ở Úc có vụ một người đã thắng kiện khi nhẩy từ một cái cầu xuống sông bị gẫy cổ với lí do là ở đó không có biển cấm nhẩy cầu?? Và biết đâu đó đến một lúc Việt nam mình sẽ một có người thắng kiện TO vì bị lác mắt với lý do To không gắn cảnh báo "nhìn bảng đồng hồ nhiều khi vận hành xe có thể bị lác mắt" trên xe :D

Hạng D
30/6/07
1.127
0
36
31

xe này ở đà nẵng có người chạy rồi đấy mấy bác:D

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: haiphus

Trích đoạn: phamhavn

Tầm giá này có quá nhiều sự lưa chọn! Đi con này nhiều em sợ bị lác mắt mãn tính!

Em thấy bác nói rất đúng :D. Em nhớ có đọc đâu đó thấy ở Úc có vụ một người đã thắng kiện khi nhẩy từ một cái cầu xuống sông bị gẫy cổ với lí do là ở đó không có biển cấm nhẩy cầu?? Và biết đâu đó đến một lúc Việt nam mình sẽ một có người thắng kiện TO vì bị lác mắt với lý do To không gắn cảnh báo "nhìn bảng đồng hồ nhiều khi vận hành xe có thể bị lác mắt" trên xe :D
Thông báo mới nhất của Tổng giám đốc TMV : Do tình hình tháng cao điểm về ATGT , XX đầy đuờng bắn dập liên miên ... các bác tài phải liên tục tập trung cao độ nhìn bẩng ĐH , nên các KH mua VIOS sẽ đựoc chỉnh lác miễn phí từ TMV bằng cách cho sang Thái chạy tay lái nghịch 24/24 trong vòng 1 tháng...:D:D

Hạng B1
18/12/06
52
0
6
43

Các bác ơi! a Trung lại "ru" anh em mình rồi kìa! Các bác cứ cố chờ đến cái ngày một ngày hai của bác đấy nhé! http://autonet.com.vn/vn/tintrongnuoc/2613/index.aspx

Hạng B2
15/4/07
107
1
18

"Bên lề cuộc họp của Ủy ban Thường vụ Quốc hội sáng nay, Thứ trưởng Bộ Tài chính Trương Chí Trung khẳng định giá mặt hàng này chắc chắn sẽ giảm bởi các liên doanh đang chịu nhiều sức ép. Theo ông, việc giảm giá chỉ còn là vấn đề ngày một ngày hai và mức giảm ra sao" --> mơ hồ quá
Xin đồng chí giải thích rõ hai vấn đề:
- Ngày một ngày hai là ngày lào? 1tháng, 1năm hay 10 năm...
- Mức giảm ra sao? 1$, 10$, 100$, 1000$...

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

em chỉ sốc nhất khi 1 bác sale ở Toy Hoàn Kiếm hét khoảng 46triệu cho 1 bộ body's kits và spoiler của em Vioz xanh đậm mà trình ở đợt ra mắt vừa rồi U_U

Tập Lái
14/12/06
20
0
1

Hãy là người tiêu dùng thông thái...chia tay vĩnh viễn với Toy

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48

Giá sốc quá. Em xem giá xong, không tin vào mắt mình nữa. Với giá tiền này anh em mình có rất nhiều lựa chọn xe ngon và có đẳng cấp cao nữa. Ví dụ như Altis chạy lướt, thậm chí là Cam 2003, Civic 1.8MT mới , Mit Gala 2.0 mới... Từ ngày Honda ra Civic, Altis bán rất chậm, vậy mà Toy dám công bố giá chiếc Vios gần bằng Civic. Theo em thì với công nghệ và tình hình giá cả như hiện nay thì Vios AT giá khoảng dưới 25K thì sẽ cạnh tranh được với Honda và các hãng khác.
Nhưng nói gì thì nói. Toy đã thành công bước đầu vì đã gây sự quan tâm và chú ý của mọi người. Quên Toy luôn.

Hạng C
27/3/07
512
0
0

Thằng Toy này hâm nặng quá rồi , Vios mà đưa đến 29k thì bó tay chúng nó ... con này 20k thì may ra

Status
Không mở trả lời sau này.