Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
15/2/05
251
0
0
RE: Giá chính thức của Vios mới

Các bác nóng wá..em thấy cón AT thì đắt chứ em MT thì giá hợp lý đấy, với những tính năng Vios 2007 có và tầm giá 26K thì có xe nào so bì được..Hãy sáng suốt để đánh giá ... Các bác chửi nhiều wá...em mua xe về show các bác..thế nào cũng bị chửi té tát..may em đội sẵn nồi cơm điện rồi..hehhee

Tập Lái
10/9/06
15
0
0

Trích đoạn: kanz_min

em chỉ sốc nhất khi 1 bác sale ở Toy Hoàn Kiếm hét khoảng 46triệu cho 1 bộ body's kits và spoiler của em Vioz xanh đậm mà trình ở đợt ra mắt vừa rồi U_U

Giá bộ bodykit là 20,8tr đó bác, thông tin lên thì phải cho nó chính xác chứ bác. Hôm nay em đi dự tiệc ở Toy Mỹ Đình rồi ( buffe ngon thật :D), sau cùng em đã quyết định mua Vios 1.5E MT vì theo em giá đó so với các tính năng của xe là khá được, cảm giác ngồi trong xe cũng khá thoải mái, tiếc là ko được lái thử. Sáng mai em sẽ ra ký hợp đồng, trong khoảng 01-15/T10 là em nhận xe rồi, chúc các bác có quyết định đúng đắn. :)

Hạng B2
21/8/07
381
0
0

Giá rẻ thì các cụ ra đường tèo vì kẹt xe thôi, có giề đâu,

Em thì em cứ thích giá xe thật cao kia để ra đường ít kẹt xe hơn, hê hê ......

Mua cao bán cao lo giề nhỉ ?? :D

Hạng B1
25/2/07
77
0
0

chán thật cái xã hội khỉ gió cò quay này,vẫn chưa mua được xe,qua thằng trường hải bên gia lâm thì mấy đứa bán hàng vẫn cái giọng hàng đang khan,không lấy nhanh hết hàng,cảm thấy mình như bị xúc phạm mang m..nó tiền về.Sáng nay,chú sêu bán hàng bên toy giải phóng gọi bảo anh đến xem xe có quà tặng.Hỏi có xe giao ngay ko,nó bảo ký sớm mới có ,tháng này chỉ có 20 xe,chán nhỉ,sao lại có chuyện mất tiền mà vẫn phải quỵ luỵ nhỉ,Quyết định cuối cùng của em là sáng thứ hai mang 30k mỹ đi gửi ngân hàng.Chia tay với cái diễn đàn này.Có thể các bác ko suy nghĩ như em,em quyết định ko bao giờ mất tiền mà ko được tôn trọng.Cần thì thuê xe thuê lái như thế còn hoành tráng hơn,chia tay với các bác(cả cái vụ con bmw 1995 cũng giải tán cón gián luôn)

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Theo em, thị trường từ giờ đến cuối năm sẽ vẫn chỉ là Cap, Cam và Ci thôi. Còn ai muốn mua các loại xe khác thì sẽ nghe ngóng và chờ đợi. Ôi..., rồi đến gần Tết giật mình, lại tung tiền ra mua bất kể giá nào để có xe đi Tết..:mad:

Hạng C
18/3/05
651
12
18

Bọn TO này điên rồi, hoá ra những hứa hẹn cam kết giảm giá này nọ chỉ là viển vông.
Để xem doanh số tháng đầu thế nào, vớ vẩn lại khối bác vần khuân Vios giá đó ấy chứ.

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Các bác bức súc quá ... :D chứng tỏ nhiều chờ đợi em này ra mắt, nhưng sau khi ra mắt thì ai cũng thất vọng..:(

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com

Xin các bác hạ hỏa một tý, cử một bác giỏi kỹ thuật lên hỏi kỹ lại Tổng giám đốc TO xem VIOS 1.5 có lắp nhầm thiết bị Lexus không chứ ???? ai nại đề giá cao quá thể thế ????

Hạng B2
4/9/07
421
300
63
46
Đông Nam Bộ

Các bác đừng hỏi Tổng giám đốc tội nghiệp ổng, vì các bác nhớ cho đây là liên doanh mà liên doanh thì có VN góp vốn, các bác biết ai góp vốn trong này không? đừng trách TOY tội nghiệp, TOY kinh doanh ở các nước khác đâu có vậy!

Status
Không mở trả lời sau này.