Hạng B2
Em mới dạo về. Tình hình tháng này có vẻ như cùng nhau ế ẩm ai sao ấy nhỉ? Các đại lý đều thấy im ắng quá. Chỉ riêng có ĐẠI GIA TOYOTA là còn thấy có khách.

Nói thật em đang kết em INNOVA. Hiện tại đại lý trừ thẳng 1.600 USD như vậy giá chỉ còn 28.300 USD. Nhưng theo như theo dõi của em tháng trước chỉ trừ 1.400 USD tháng này đã tăng thêm 200 USD

Vậy theo các anh chị em trên diễn đàn thì em có nên đợi hết tháng 10 không?

Tư vấn giúp em nhé. Em không muốn được là một trong những người được yêu đâu ("Tôi yêu Việt nam")

Cảm ơn các bác trước nhé

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: Giá của INNOVA. Có ai quan tâm không?

Theo em thì bác cứ đợi. Tình hình cuối năm nhiều hãng sẽ giảm giá chạy doanh số. Nếu bác không gấp thì đợi là thượng sách, gần tết làm một em đi chơi phê :D

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Thèm quá rồi thì chơi luôn đi bác, 1 vài trăm USD để thỏa mãn cơn thèm thì tiếc gì. Còn để đợi các hãng hạ giá 1 cách đột biến trong thời gian gần thì khó đấy.

Mà bài này thi bác phải post vào box "tư vấn mua xe" chứ, em đưa đến đúng chỗ cho bác nhé[8D]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/5/06
332
3
0

Nhiều khi giá cả đo bằng .. sự thỏa mãn của khách hàng ! Sau đó thì thôi.....:D:D:D

Hạng B2
1/4/05
414
8
18

Bác dphiep hoi ĐL nào mà được trừ thẳng 1,6 K vậy ?

Hạng B2
30/8/06
234
1
0
Hà nội

Chỉ vì mấy trăm usd thôi tại sao lại phải hoãn cái sự sung sướng lại nhỉ , cưới vợ hai thỉ cưới liền tay đi không vợ cả nó ngăn !!!

Hạng B2
4/8/06
312
10
18
otosaigon.com

...Đợi đi bác, từ đây đến tết còn ối chuyện hay ho...ghiền quá thì thuê xe tự lái chạy đỡ đi....vấn đề kg phải là vài trăm usd mà là vì mọi người đang phản đối giá cả...

Hạng B1
11/9/06
86
2
8

Tôi ở Đà nẵng , vừa ghé vào đại lý To thấy 1 chàng mua Inn màu đen giá 29,1K . Ở 2 đầu giá rẻ nhiều thể nhỉ ? giảm những 1,6 K . Ở đây chỉ có 1 đại lý nên cũng ko đi xem giá thêm được , chỉ có thể đi xem tại các hãng khác thôi , chán thật!

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

200usd chả là đếch giề so với giá tổng & cơn khát . Thế nhưng mua đắt 100usd như là bị chăn gà .:D
Nói chung cơn mà đã lên thì không nên chờ cuối năm down 200 làm giề . Múc ngay .[8D]

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

Hôm nay Toyota Innova chào em giá 28.8k bớt liền 1.3 k , giá cả như vậy ổn chưa các bác?
Có bác nào ở Sài Gòn biết đại lý nào giá mềm hơn nữa không , cho em xin ạ.