Tập Lái
13/2/20
14
7
0
33
Chào các bác,

Em đang có nhu cầu mua đất ở tại phường Tân Thới Nhất Quận 12.
Em đi làm ở khu gần công viên Hoàng Văn Thụ.
Nhờ các bác tư vấn giúp hiện giờ giá đất ở đây trung bình bao nhiêu trên m2.

Cảm ơn các bác.

• Like
Reactions: phamdaithach
Tập Lái
13/2/20
14
7
0
33
Bác nào thổ địa khu này giúp em với nhé.
Hoặc giúp em phương pháp nào để biết được giá gần đúng cũng được ạ.

• Like
Tập Lái
13/2/20
14
7
0
33
Em cảm ơn ý kiến tư vấn của 2 bác rất nhiều.
Tài chính của em khoảng 3 tỷ (một nửa là vay mượn) nên đang muốn kiếm 1 căn trong hẻm cũng được. Rất mong nhận được thêm các ý kiến góp ý để mua được ạ!

Tập Lái
12/9/16
7
28
13
34
sài gòn
Diện tích càng lớn thì giá m2 càng rẻ, ngược lại nhà diện tích càng nhỏ thì giá m2 càng cao, tầm 3 tỷ bác mua được căn trong tầm diện tích 40-50m2 tùy vào hẻm mấy m.

• Like
Tập Lái
13/2/20
14
7
0
33
Diện tích càng lớn thì giá m2 càng rẻ, ngược lại nhà diện tích càng nhỏ thì giá m2 càng cao, tầm 3 tỷ bác mua được căn trong tầm diện tích 40-50m2 tùy vào hẻm mấy m.
Cảm ơn lời khuyên của bác rất nhiều.

• Like
Hạng C
16/3/18
602
657
113
37
Bác nên suy nghĩ kỹ khi mua ở TTN bởi vì từ đây vào trung tâm rất cực ( Cv HVT ) bởi phải đi ngang qua điểm nóng kẹt xe Trường Chinh. 1 gợi ý cho bác là phường An Phú Đông giá cả, khoảng cách cũng same nhưng giao thông thuận tiện hơn nhiều

• Like
Tập Lái
13/2/20
14
7
0
33
Cảm ơn lời khuyên của bác, bữa trước em cũng đã chạy qua khu này xem xét , nếu cầu xây xong em nghĩ khu này cũng khá thuận tiện để đi vô trung tâm. Tuy nhiên hạ tầng bên này em thấy chưa phát triển lắm với lại vấn đề em lo nhất là sẽ bị ngập nước thôi.

• Like
Reactions: Winter-Sonata
Hạng C
16/3/18
602
657
113
37
Cảm ơn lời khuyên của bác, bữa trước em cũng đã chạy qua khu này xem xét , nếu cầu xây xong em nghĩ khu này cũng khá thuận tiện để đi vô trung tâm. Tuy nhiên hạ tầng bên này em thấy chưa phát triển lắm với lại vấn đề em lo nhất là sẽ bị ngập nước thôi.
Sao lại chưa phát triển bác nhỉ. Apd có thể nói đc quy hoạch bài bản ( các hẻm đều là HXH >6m. Hay bác muốn như đại lộ chăng). Còn về ngập nước thì mình ở khu này hơn 10 năm rồi chưa thấy ngập đến mắt cá chân bao giờ