Hạng B2
14/10/04
136
13
18
Trái Đất
Nguồn: Báo Ô tô - Xe máy

(Giá chưa VAT)

Jolie MB: $24.5K
Jolie SS: $27K
Jolie Limited: $28.2K (Ghế da, ốp gỗ, Kenwood DVD + LCD, bậc lên xuống, tay nắm mạ crome, bọc bánh dự phòng cùng mầu thân xe)

Gala 1.6 MT: $26K
Gala 1.6 AT: $28K
Gala 2.0 AT: $34K (Ghế da, ốp gỗ, DVD + LCD, hộp số thể thao, cánh gió đuôi, kính màu)

Hạng B1
24/10/05
96
1
8
RE: Giá Jolie và Gala mới

Em Jolie SS limited và Gala 1.6 AT bớt được bao nhiêu hả bác ?

Hạng B1
23/7/04
90
389
53
53

Gía Gala 1.6 AT thế thì có khác gì trứơc đây đâu nhỉ ? Chỉ có thêm option là Gala 1.6 MT cho rẻ hơn thôi . @minhoto : theo như tớ biết thì với giá công bố thế này ( chưa VAT ) thì giá thực tế sẽ rẻ hơn khoảng 2000 đấy . Trong SG , có Mit ở Nguyễn Văn Trỗi thì phải ngoài giảm giá còn tặng ghế da nữa đấy .

Tập Lái
20/8/04
25
0
0

Jolie Limited trang bị ngon lành các bác nhỉ... thế mới đáng chữ Limited chứ...chả bù cho cái Zace Limited...

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Em đồng ý với bác camry_yeuem, Limited thì nó fải xịn hơn chứ.
Ai đời limited edition lại là limited equipments thì chỉ có bọn củ chuối To VN mới nghĩ ra.[:'(]

Hạng B1
24/10/05
96
1
8

Xe của TO được cái chẳng có Option gì cả, mà giá lại trên trời. Thế mà vẫn sản xuất ào ào ... trời ạ.

Hạng B2
27/10/05
119
0
0
38
Sài Gòn

Có một cách cho To VN sập tiệm.

1. Garage nào mà bán phụ tùng của To thì không members of OS (MOOS) đừng bao giờ tới đó nữa

2. MOOS sẽ thay nhau đứng trứơc các đại lý của To, thằng nào định dô thì de xe cảng đường !

3. MOOS không ai được đi Toyota nữa! Hễ ai có thì bán đi, còn ai chưa có thì không được có ý định mua nó.

4. Tuyên truyền cho bạn bè, người thân ... không nên mua hàng cũa To vì chế độ hậu mãi kém, mẫu mã xấu!

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: robocop

Có một cách cho To VN sập tiệm.

1. Garage nào mà bán phụ tùng của To thì không members of OS (MOOS) đừng bao giờ tới đó nữa

2. MOOS sẽ thay nhau đứng trứơc các đại lý của To, thằng nào định dô thì de xe cảng đường !

3. MOOS không ai được đi Toyota nữa! Hễ ai có thì bán đi, còn ai chưa có thì không được có ý định mua nó.

4. Tuyên truyền cho bạn bè, người thân ... không nên mua hàng cũa To vì chế độ hậu mãi kém, mẫu mã xấu!
Giữa nói và làm khác xa nhau lắm bác ơi!Chưa cần khép bác tội "Ngáng Bạc",mà chỉ phân tích sau:
-Điểm 1:Cô đi thì chợ vẫn đông,cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui!
-Điểm 2:Bao nhiêu người cho đủ?Một khi cần những người ít nhất cũng phải là võ sĩ đai đen hoặc vận động viên vượt rào:D
-Điểm 3:Bác đang đi TO,tự nhiên có người đến xui bác:Bán đi!cho thằng To nó sập tiệm.Bác sẽ được nghe:"Thằng Điên!":D
-Điểm 4:Không!TO tốt,bền lắm!Thì thời buổi bây giờ có thằng nào tử tế đâu.
Hết Phim-Người về Đồng Cói!:D:D:D

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Lý thuyết của bác MiNa chỉ phù hợp cho trước năm 2006 thui!
Sau đó To chỉ là một trong các đối trọng của nhiều thằng cả Nhật và Mẽo. Ở Tàu To chỉ như con tép thôi bác à, vậy tại sao lại ko xảy ra ở VN?