Hạng B1
27/7/14
78
141
33
VAMA đặt hàng bộ GTVT cái thông tư 116 không biết giá bao nhiêu....nhưng xem ra những cố gắng trong công tác "bao sân " có vẻ lại thất bại trước trào lưu toàn cầu hoá... cuối cùng cũng chỉ có Dân ta là thiệt thòi...và VAMA thì thên tốn kém ...ai đó ra thông tư như mấy "ông đồ già bán chữ ngày tết" kiếm tiền và tự tô điểm bộ mặt Lạc hậu trước những xì xào và nụ cười "nhếch mép" mỉa mai của những người đã chịu quá nhiều " tầng áp bức " bởi thuế và phí đến bất công trên xứ sở Thiên đường !!!!

Hạng B2
5/3/17
287
716
93
39
Mazda mới tăng giá tất cả các mẫu tháng 2 vừa rồi, mà giá CR V thế này thì CX5 sao bán, bỏ mịa rồi Thaco ơi !

PS: Jazz xe cỡ nhỏ, con cóc, lớn hơn Kia Morning chút, ngang với Hyundai i10. Giá trên 500tr thì khỏi bán.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
bác nào thông giúp em với, phải Jazz là City hatchback không các bác? em nó ở dòng B chung mâm với Yaris, Swift, Fiesta HB?
Đúng rồi đó bác. Bác hốt rồi ri-víu cho ae nhé :D

Hạng C
20/11/13
550
506
108
Thành Đông
VAMA đặt hàng bộ GTVT cái thông tư 116 không biết giá bao nhiêu....nhưng xem ra những cố gắng trong công tác "bao sân " có vẻ lại thất bại trước trào lưu toàn cầu hoá... cuối cùng cũng chỉ có Dân ta là thiệt thòi...và VAMA thì thên tốn kém ...ai đó ra thông tư như mấy "ông đồ già bán chữ ngày tết" kiếm tiền và tự tô điểm bộ mặt Lạc hậu trước những xì xào và nụ cười "nhếch mép" mỉa mai của những người đã chịu quá nhiều " tầng áp bức " bởi thuế và phí đến bất công trên xứ sở Thiên đường !!!!
VAMA đang đặt hàng thêm 117 nữa rồi bác ơi !