Hạng C
19/2/10
687
12
0
Re: RE: GIÁ PHỤ TÙNG MITSHUBHISHI

Mấy bác sao mà so In vs Gand vậy, In chỉ đủ đô chơi vs Zing thôi ( có khi còn hụt hơn) . Nếu mà đủ chơi MIT đi, xe bền tốt, chỉ có Phụ tùng Mit lun mắc hơn In

Hạng D
25/6/09
1.674
10.063
113

Bác Anh Quan chắc trước làm bên Viện Khảo cổ

Tập Lái
24/5/10
11
1
0
otosaigon nói:
Nếu so sánh về chi phí bảo trì cũng như sửa chữa thì tất nhiên Toyota sẽ có giá thành rẻ hơn so với các hãng khác. Nhưng để so sánh giữa Innova & Grandis thì nó lại khác vì nó không thuộc cùng một đẳng cấp....Bạn hãy chọn mua chiếc xe mà nó mang lại tiện nghi và phục vụ cho nhu cầu của bạn và gia đình bạn.... chứ không phải bạn mua xe để bạn phải phục vụ lại cho nó .... như các lo lắng trên của bạn.

Còn theo tôi nếu chỉ có <30K thì tôi sẽ chọn mua Innova...(chứ không mua Jolie:D) và nếu có khả năng trên >40K thì sẽ "múc" ngay chiếc Grandis..:D.

Chí phải

Hạng B2
28/6/10
181
0
0
Re:GIÁ PHỤ TÙNG MITSHUBHISHI

Chào bác, thực ra mà nói một chiếc xe chạy ba bốn năm thì mới quan tâm đến phụ tùng thay thế. E đang chạy Mit thấy k phải thay gì mấy, chỉ va quệt trầy xước thì đi làm lại có bảo hiểm lo. Bác chọn cái nào thì tuỳ nhưng e thấy Mit ngon hơn Ino.

Hạng B2
23/9/12
357
8
18
39

quangtin nói:
Trời, 1 topic đã được các nhà khảo cổ đào lên

Em làm nhà khảo cổ tiếp theo đây: Bác chủ thớt sau 1 hồi đắn đo giữa Mit và Toy đã cưới Bim 750Li 2007 được vài năm rùi ạ :D

Hạng D
11/4/11
1.337
91
48
51

Điều này nói lên cái gì nhểy ???? đắn đo chuyện Mít ( grandis) và toy ( innova) để rồi sau đó chơi Bim 750Li. Thế mà bác ấy nói no spam.
SillyHoney nói:
quangtin nói:
Trời, 1 topic đã được các nhà khảo cổ đào lên

Chúc mừng bác tiến sĩ khảo cổ học: "Em làm nhà khảo cổ tiếp theo đây": Bác chủ thớt sau 1 hồi đắn đo giữa Mit và Toy đã cưới Bim 750Li 2007 được vài năm rùi ạ :D

Hạng B2
23/9/12
357
8
18
39

Chắc vì bác Lơ khuyên :))

.Bạn hãy chọn mua chiếc xe mà nó mang lại tiện nghi và phục vụ cho nhu cầu của bạn và gia đình bạn.... chứ không phải bạn mua xe để bạn phải phục vụ lại cho nó .... như các lo lắng trên của bạn.