Hạng B2
12/6/07
373
12
18
37
RE: Giá xe Toyota đặc biệt là Camry quá đắt so với nước ngoài

Trích đoạn: LEXUS GS

Phát triển gắn máy nhóc, bây chừ mà tạo điều kiện cho 4 bánh giá rẽ nữa thì chỉ có nước chạy xuống ruộng . :D
xe camry xuống ruộng cày cũng hay chứ bác:D. nói giỡn thôi, chứ em thấy xe cộ chỉ ở thành phố là bị kẹt thôi. chứ đất nước vịệt nam anh hùng ta còn mấy chục tỉnh thành nữ đường còn rộng lắm.với lại giá xe có rẻ đi gần bằng giá xe thế giới, thì đối với dân ta cũng khôn thể đầy nhóc như xe gắn máy đc. vì dân ta còn nghèo và khổ lắm( chỉ có nước ta là giàu thôi). em xin;)...........dzọt lẹ...............:D
ps 1 đất nước phát trểin là 1 đất nước ko thể thiếu xe hơi, và cơ sở hạ tầng tốt.

29V
Hạng B1
6/4/05
89
0
0

Em thấy xe ở VN chỉ có em Granđis là giá còn tương đối chấp nhận được nếu so sánh với giá trên TG, vì ở UK em Grandis giá 22.000 pounds tương đương 42.000 USD. Tất nhiên có thêm options hơn ở VN nhưng nhìn chung là ok.

Hạng B2
19/7/08
123
0
0

Ôi dà Toy VN nổi tiếng là giá đắt so với các hãng LD khác ở VN mà

Hạng C
30/6/08
542
7
18
48
Thủ đô

So sánh làm gì, ai thích gì thì mua thôi. Nói chung so sánh gì cũng khập khiễng cả. Có khi sang Mỹ đi xe hơi lại hay, chả so sánh gì cả, chỉ đau đầu lo chi phí hàng tháng thôi

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi

chuyện cũ rích!!! bàn bạc mà làm gì, cần xe thi mua đi lại, chứ ''ấm ức lắm''. vả lại đâu phải chi có toyota là mắc, nói chung là xe ôtô nhé, mình mua camry giá 65k (quá mắc) vậy còn mấy bác chơi xe cao cấp, trên 100k không, chắc còn ''ức'' gấp ngàn lần, tại sao vậy??? ''ai cũng biết'' nhưng không thay đổi gì được, thôi thì thôi thế, thế thì thế thôi.....:( :(:(

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Trích đoạn: saigon tiger

chuyện cũ rích!!! bàn bạc mà làm gì, cần xe thi mua đi lại, chứ ''ấm ức lắm''. vả lại đâu phải chi có toyota là mắc, nói chung là xe ôtô nhé, mình mua camry giá 65k (quá mắc) vậy còn mấy bác chơi xe cao cấp, trên 100k không, chắc còn ''ức'' gấp ngàn lần, tại sao vậy??? ''ai cũng biết'' nhưng không thay đổi gì được, thôi thì thôi thế, thế thì thế thôi.....:( :(:(

:D:D:D

biết rồi, khổ lắm .. nói mãi ..

:(

Tập Lái
29/7/08
2
0
0

thời thế thế thời ma các bác ơi , pải chấp nhận thôi

Hạng C
30/6/08
542
7
18
48
Thủ đô

Mod cho em vụ này đi thôi:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Vậy tính toán theo bác thì em thấy giá Camry nhập khẩu quá đắt so với Camry LD :D