Hạng C
7/12/10
530
20
28
venson nói:
với tầm tiền này thì Innova được nhều người lựa chọn, nhưng có bác nào thích Huyndai Starex như em không, cũng MPV 8c rộng rãi ngồi thoải mái chỗ để đồ rộng, chỉ có điều nhắc đến Starex ngta nghĩ đến Ambulance vs chở tiền
không chỉ thế, em nghe nói starex là xe hàng, bán mau xuống giá, phụ tùng đắt lòi

Hạng B1
28/3/13
87
19
18
Ninh thuan
Em thấy ỉn vừa xấu vừa ồn thân vỏ thì mỏng không chịu được . Nhưng lại vừa đặt gạch 1 chiếc vì tính tới lui không có em nào giá tốt và đa dụng hơn trong thời điểm hiện nay.

Hạng D
29/1/13
1.353
14.817
113
In đánh trúng tâm lý của số đông người tiêu dùng VN : ăn chắc mặc bền.

Hạng B1
8/1/11
54
6
8
Tùy nhu cầu của mỗi người mà họ chọn loại xe thích hợp chứ chưa hẳn mua Ỉn là họ không am hiểu về xe, em chọn Grandis vì chỉ dùng gia đình chứ nếu làm dịch vụ em cũng sẽ chọn Ỉn

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Làm dv cày tới cày lui, đg ngập trời mưa xe khác ko dám chạy thì làm sao làm dv, Ỉn thì đáp ứng hết.
Túm lại, xe khác làm gầm cao xem, đối trọng liền và ngay lập tức. Tiếc là ko hãng nào dám thiết kế như Ỉn, gầm cao, vỏ mỏng. Các hãng khác, ví dụ Carens, Orlando, Grandis..làm gầm cao thử coi, Ỉn hết cười ngay.

Hạng D
12/9/09
1.797
65.572
113
Sai Gon
Ganeskoto nói:
Làm dv cày tới cày lui, đg ngập trời mưa xe khác ko dám chạy thì làm sao làm dv, Ỉn thì đáp ứng hết.
Túm lại, xe khác làm gầm cao xem, đối trọng liền và ngay lập tức. Tiếc là ko hãng nào dám thiết kế như Ỉn, gầm cao, vỏ mỏng. Các hãng khác, ví dụ Carens, Orlando, Grandis..làm gầm cao thử coi, Ỉn hết cười ngay.

:)

Last edited by a moderator:
Hạng B1
30/10/13
54
55
18
Em thì cứ Mit Zinger mà múc. Nhưng đừng có chạy dịch vụ nhá.

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
pack nói:
Ganeskoto nói:

:)
Cười tiếp hả bác..hehe... Ko thể phủ nhận Toy xe tốt nhg với riêng Ỉn thì chỉ duy nhất do Toy làm thị trg tốt nhất, chứ ko phải chất lg xe. Toy quá khôn ngoan lọc lõi để nhận ra tt cùng ng tiêu dùng kiểu Vn, giống kiểu ng tiêu dùng và tt DNA, Ấn Độ, sẽ cần và nhào vô mua kiểu xe nạc mỡ như Ỉn trong vòng 20 năm tới, kể từ năm ra lò 2006..Toy ơi là Toy.. Các hãng khác thì vẫn ngây thơ cho rằng "ng mua xe chắc sẽ hiểu, rồi chẳng ai mua Ỉn đâu"...khó đào tạo lắm mấy ông ơi...