Hạng D
29/1/13
1.351
14.307
113
Xe ỉn dù có không tốt hơn các xe khác nhưng nhiều người dùng hơn thì toy đã thắng rồi

Hạng D
11/5/11
3.420
5.584
113
Sài Gòn
truongngo1967 nói:
Xe ỉn dù có không tốt hơn các xe khác nhưng nhiều người dùng hơn thì toy đã thắng rồi
Bác phán 1 câu ... vậy là vẫn chưa giải mã xong,

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Em đón lỏng kết quả ở trang 100/500 và trang 1000 dù chả cần biết nọi dung.

Hạng B2
17/9/11
165
128
43
đồng ý là ỉn vỏ mỏng, nhưng mua về đâu phải để đi đụng xe ,đồng ý là ỉn máy yếu nhưng mua về đâu phải đi đua xe,người ta là 1 tập đoàn lớn ,khi đưa ra mẫu xe nào cũng tính toán cho từng thị trường hết rồi các bác ơi,đâu phải người ta muốn bán giá cao đâu, vì thuế nhà nước mình cao thôi, các bác cứ chê ỏng chê eo thử hỏi trong đây có ai mở được 1 tập đoàn lớn và thành công như toyota ko. các bác cứ nói dân mình ngu này nọ,nếu ngu thì làm sao mà kiếm được vài trăm triệu mua xe. những người chê đó đã Ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm

Tập Lái
26/8/08
7
11
3
53
Duykhang6086 nói:
đồng ý là ỉn vỏ mỏng, nhưng mua về đâu phải để đi đụng xe ,đồng ý là ỉn máy yếu nhưng mua về đâu phải đi đua xe,người ta là 1 tập đoàn lớn ,khi đưa ra mẫu xe nào cũng tính toán cho từng thị trường hết rồi các bác ơi,đâu phải người ta muốn bán giá cao đâu, vì thuế nhà nước mình cao thôi, các bác cứ chê ỏng chê eo thử hỏi trong đây có ai mở được 1 tập đoàn lớn và thành công như toyota ko. các bác cứ nói dân mình ngu này nọ,nếu ngu thì làm sao mà kiếm được vài trăm triệu mua xe. những người chê đó đã Ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm
Tôi thấy anh mới đang tỏ ra nguy hiểm đó. Nhưng tôi sẽ không nói anh ngu vì chửi người khác ngu là người không có văn hóa.

Hạng B2
17/9/11
165
128
43
abamo nói:
Duykhang6086 nói:
Tôi thấy anh mới đang tỏ ra nguy hiểm đó. Nhưng tôi sẽ không nói anh ngu vì chửi người khác ngu là người không có văn hóa.
đối với những người có cái đầu mà ko bik suy nghĩ thì phải nói như vậy người ta mới hiểu, xin lỗi nếu bác nằm trong số đó

Last edited by a moderator:
Hạng B1
28/3/13
87
19
18
Ninh thuan
Ra đường thấy Ỉn trùi trũi giống cũ khoai lang gắn thêm 4 nắp khoén,ai cũng chê xấu mà vẫn cứ mua (trong đó có em) THẾ MỚI LẠ.

Hạng B2
31/1/14
467
281
63
Saigon-Vietnam
với tầm tiền này thì Innova được nhều người lựa chọn, nhưng có bác nào thích Huyndai Starex như em không, cũng MPV 8c rộng rãi ngồi thoải mái chỗ để đồ rộng, chỉ có điều nhắc đến Starex ngta nghĩ đến Ambulance vs chở tiền
Mới đầu nhìn Starex mình tưởng xe 12 chỗ ;) chứ 9 chỗ thì B2 lái được rùi .