Hạng B1
20/11/10
64
3
0
E nghe ông a nói có tuyến đường mới từ Cần Thơ đến thành phố CÀ Mau lận.
mấy bác đã đi chưa, chỉ giúp giùm e.
e mới đi QL1 đến Cà Mau, thấy tuyến đường mới làm, hỏi thì ông a nói đi thẳng lên đến CTho nhanh lắm khoản 2g30.
nếu đi đường này từ TP đến Cần Thơ 2g30 + CT đến CM 2g30 nữa là 5g phải không?

Hạng B1
20/11/10
64
3
0
Re:Giúp e với. nghe nói có tuyến đường mới từ Cần Thơ tới Cà Mau.

cho e hỏi tý nha bác
sao trong google chỉ đi từ Ca Mau lên đến Bạc Liêu hà. không thấy đi tiếp đến Cần Thơ. muốn đi thì sao đây.
Có phải quẹo phải đi đến Bạc Liêu rùi đi tiếp đường Nam Sông Hậu không.

thuong_xe_nhu_con nói:
cho e hỏi tý nha bác
sao trong google chỉ đi từ Ca Mau lên đến Bạc Liêu hà. không thấy đi tiếp đến Cần Thơ. muốn đi thì sao đây.
Có phải quẹo phải đi đến Bạc Liêu rùi đi tiếp đường Nam Sông Hậu không.
Có 1 tuyến duy nhất thôi bác...bác cứ đi thẳng đường Quản Lộ này sẽ vào ngay đường Phan Ngọc Hiển.

Lưu ý mấy mố cầu nhé bác.

Tập Lái
14/9/07
10
0
1
39

Đường mới gần hơn gần 40Km (gọi là Quàn Lộ - Phụng Hiệp)
Đi từ Cần Thơ , đến cuối đường tránh TX Ngã Bảy đi thẳng qua cầu luôn (rẽ trái là đi QL1A)...
đường mới làm: #8m-12m, đường rất thoáng, có đoạn chưa trãi nhựa xong, chưa có vạch kẻ đường.....thỉnh thoảng có ổ gà với vịt thôi...........cứ chạy thẳng ko rẽ đâu là tới Trần Hưng Đạo - Cà Mau

Hạng C
18/10/10
879
7.294
93

Hay quá. Em cũng sẽ thử xem sao.

Hạng B1
20/11/10
64
3
0

thanks mấy bác.
tai e không thay trên google vẽ rõ nên không biết. chac e phai thử thui

Hạng D
15/12/06
1.211
5.238
133
39

Thanks bác....cái này hình như trên Google map chưa update..vì trên GG Map..đường QL -PH đến Tỉnh lộ 1 là đứt rồi...k thấy kết nối vào Hương Lộ 20 chạy thẳng tới Phụng Hiệp...

Hạng D
14/8/09
1.278
3.640
113
41
Biên Hoà

Mới quá, google maps chưa cập nhật kịp.

Hạng D
1/9/09
1.611
247
63
53
Cần Thơ - Vĩnh Long

Google map không có update đường mới này! đi từ cần thơ => sóc trăng, bác thấy có cây cầu duy nhất bắc qua quốc lộ 1A thì đi theo cầu đó qua sông! chạy mãi tới Đường Trần Hưng Đạo, Cà Mau. Em mới đi và về, đường vắng không có XXX, thỉnh thoảng có vài chiếc honda, và dăm ba em xe hơi. Mố cầu xấu, thỉnh thoảng nhảy nai giữa đuờng do có các gờ gống như gờ giảm tốc độ hồi xưa, ổ gà đang xuất hiện. Nhìn chung chạy rất khoẻ và tiết kiệm, nếu bác đi trực tiếp xuống cà mau mà không ghé qua Bạc Liêu. Hồi hôm em về khoảng hơn 11g thấy một em Phương Trang hốt 1 Bác đi xe máy ngay trên cầu (hôm trước xe tải ngủ quên ủi vô chợ). Hic tội ghê, thành kính phân ưu.