Hạng D
15/9/04
1.722
209
63
Hôm thứ tư 9/12/2009 em có đưa vợ đi khám bệnh tại bệnh viện Vạn Hạnh, vì chờ kết quả phải ở lại qua đêm em thuê khách sạn gần BV. Do không có chổ đậu xe em đem vào gởi tại bãi xe gần BV trên đường Trần Thiện Chánh lúc 9 giờ tối. Lúc vào gởi 2 thằng nhân viên bảo em khóa cửa xe cẩn thận và không giữ chìa khóa, sáng ra em lấy xe lúc 9 giờ thì nó cạy cửa xe em để dời xe cho khách. Lúc nầy là thằng khác nó bảo em tại không gởi chìa khóa lại nên nó phải cạy. thằng chó ấy độ 17,18 tuổi nó nói ngang em tức muốn ói máu nếu ở quê em thì em cho nó gãy ít nhất vài cây răng. Lúc đó có mấy bác tài khác nói bỏ qua nên em hơi bớt giận tí nên thôi. Xe em bị trầy sơn và hư miếng nẹp kiếng ngoài.

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
Thành thật chia buồn với bác nhé.Gửi xe như vậy thì tệ quá đi thôi.Tay chay chổ gửi xe đó luôn bác ạ.

Hạng B2
23/9/09
426
9
0
15
hongchi nói:
Hôm thứ tư 9/12/2009 em có đưa vợ đi khám bệnh tại bệnh viện Vạn Hạnh, vì chờ kết quả phải ở lại qua đêm em thuê khách sạn gần BV. Do không có chổ đậu xe em đem vào gởi tại bãi xe gần BV trên đường Trần Thiện Chánh lúc 9 giờ tối. Lúc vào gởi 2 thằng nhân viên bảo em khóa cửa xe cẩn thận và không giữ chìa khóa, sáng ra em lấy xe lúc 9 giờ thì nó cạy cửa xe em để dời xe cho khách. Lúc nầy là thằng khác nó bảo em tại không gởi chìa khóa lại nên nó phải cạy. thằng chó ấy độ 17,18 tuổi nó nói ngang em tức muốn ói máu nếu ở quê em thì em cho nó gãy ít nhất vài cây răng. Lúc đó có mấy bác tài khác nói bỏ qua nên em hơi bớt giận tí nên thôi. Xe em bị trầy sơn và hư miếng nẹp kiếng ngoài.

Bắt nó đền chớ, làm to chiện lên. Dạo này lưu manh nhiều ko đếm xuể, xxx mxx nó.

Hạng D
16/3/09
3.297
52.201
113
www.tet.com
Mèo Hoang nói:
hongchi nói:

Bắt nó đền chớ, làm to chiện lên. Dạo này lưu manh nhiều ko đếm xuể, xxx mxx nó.
chính xaaaccccc

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Gửi xe và yêu cầu để lại chìa khóa thì hết 60% không yên tâm. Nếu không để lại chìa khóa thì nên để lại số fone. Em lúc nào cũng sẳn tờ giấy với số fone tổ bố> Cần là để ngay trên capo.

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63
Đọc mấy lời chia buồn của mấy bác làm em thấy nhẹ nhỏm, bớt tức phần nào. Cũng tại do lười thôi mấy lần trước gởi trong bãi gần BV 115 có sao đâu. Thấy gần KS nên đâm đầu vào thêm tức, mà quên nói thêm giá nó ăn cũng láo hơn người khác: 60.000 cho 1 ngày đêm, Bái xe gần BV 115 chỉ 40000/ ngày đêm.

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63
Em lên đời rồi bác a, Jolie 2005 màu đỏ. Biển số Vĩnh long.