Hạng C
19/5/07
806
434
63
Nghỉ lễ, mai em sẽ đi Cà mau, tra trên Google map thì đã có dẫn đường trên cao tốc Mỹ thuận đế Cần thơ rồi.
Mai em sẽ test thử hihihi
Google map đã hiển thị đường cao tốc Mỹ thuận - Cần thơ

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/7/16
183
138
43
32
Đường ổn hết chưa anh, đi từ NVL xuống tới CT là bao lâu a

Hạng C
30/7/16
521
778
93
Quận 8, HCMC
Ổn áp
Em mới đi sáng nay

có điều không có chỗ dừng đái suốt 2 tiếng
View attachment 3078133
Tạm như vậy cũng gọi là có thêm sự chọn lựa cũng tốt.
Hy vọng sau khi hết thời gian thu phí, họ sẽ nâng cấp để thu phí tiếp tập 2 thì chúng ta sẽ có chỗ đái và ngồi nghỉ dưỡng sau khi đái cận kề.

Hạng B1
11/6/12
53
84
18
HCM
Vừa chạy từ Cà Mau về SG tối qua, dg Quản Lộ Phụng Hiệp tuy hơi nhỏ và khá đông nhưng chất lượng đường rất tốt, cao tốc Cần Thơ -Mỹ Thuận đã thông chiều CT-HCM, chất lượng đường tốt, max speed lên 90km giờ, hôm qua chạy từ quán An cá lóc ở CT vể Q7 hơn 2 tiếng 1 tí. Chiều về tới 9h tối hôm qua gg maps vẫn chưa cập nhật, nhưng ở lối vào có ngừoi hướng dẫn.ae đi Miền tây giờ chạy thoái mái rồi.

Hạng C
25/10/12
986
437
63
Vừa chạy từ Cà Mau về SG tối qua, dg Quản Lộ Phụng Hiệp tuy hơi nhỏ và khá đông nhưng chất lượng đường rất tốt, cao tốc Cần Thơ -Mỹ Thuận đã thông chiều CT-HCM, chất lượng đường tốt, max speed lên 90km giờ, hôm qua chạy từ quán An cá lóc ở CT vể Q7 hơn 2 tiếng 1 tí. Chiều về tới 9h tối hôm qua gg maps vẫn chưa cập nhật, nhưng ở lối vào có ngừoi hướng dẫn.ae đi Miền tây giờ chạy thoái mái rồi.
Từ sg về cà mau mất mấy tiếng bác lúc chưa có cao tốc mỹ thuận cần thơ em đi toàn 5 tiếng rưởi 6 tiếng có cao tốc này rồi ko biết ngắn hơn đc nhiu nữa

Hạng B1
11/6/12
53
84
18
HCM
Từ sg về cà mau mất mấy tiếng bác lúc chưa có cao tốc mỹ thuận cần thơ em đi toàn 5 tiếng rưởi 6 tiếng có cao tốc này rồi ko biết ngắn hơn đc nhiu nữa
Do mình ko chạy thẳng từ CM về HCM mà có ghé qua nhà thờ Tắc Sậy ở Bạc Liêu rồi mới lên Quản Lộ Phụng Hiệp để về SG. ngày hôm qua đi từ Mũi Cà Mau lúc 13h30 về tới Q7 lúc 11h đêm, có ghé nhà thờ Tắc Sậy - Bạc Liêu 1h và ăn tối ở Cần Thơ 1h.