Tập Lái
13/10/16
40
13
8
43
Cảm ơn Bác, em có đọc phần bác gợi ý rồi, nhưng em muốn hỏi thực tế như thế nào. Vì mấy tiếng đợi ở phà cũng oải lắm, cộng với đường xá miền tây em chưa đi đêm lần nào nên cũng hơi lo.
Năm ngoái em cũng qua Phú Quốc 1 lần, nhưng nghỉ 1 đêm ở Rạch Giá, sáng mới lên Hà Tiên. Kỳ này định đi thẳng như bác kia gợi ý luôn.

Hạng D
8/5/16
1.256
842
113
Cảm ơn Bác, em có đọc phần bác gợi ý rồi, nhưng em muốn hỏi thực tế như thế nào. Vì mấy tiếng đợi ở phà cũng oải lắm, cộng với đường xá miền tây em chưa đi đêm lần nào nên cũng hơi lo.
Năm ngoái em cũng qua Phú Quốc 1 lần, nhưng nghỉ 1 đêm ở Rạch Giá, sáng mới lên Hà Tiên. Kỳ này định đi thẳng như bác kia gợi ý luôn.
Em thấy bay từ SG-PQ rồi ra đó thuê xe cũng đc bác ạ.

Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
Sao bác ko dành buổi tối dẫn gia đình dạo Hatien, tối ngủ ks đối diện phà Thạnh thới, ngắm cầu Tô châu. Sáng sớm chạy qua cầu Tô châu lên phà có 1km.
View attachment 1689192
Góp ý e đi du lịch Hà Tiên phú quốc
Góp ý e đi du lịch Hà Tiên phú quốc

Tập Lái
13/10/16
40
13
8
43
Sao bác ko dành buổi tối dẫn gia đình dạo Hatien, tối ngủ ks đối diện phà Thạnh thới, ngắm cầu Tô châu. Sáng sớm chạy qua cầu Tô châu lên phà có 1km.
View attachment 1689192 View attachment 1689193 View attachment 1689194
Cảm ơn bác. Nhưng kì này quỹ thời gian eo hẹp, nếu ở lại Hà Tiên thì lại phải mất thêm 1 ngày nữa. Nên em mới tính chiều 5h xuất phát luôn. Chứ thường thì em cũng thích ở lại 1 đêm khám phá đây đó.