Tập Lái
12/11/08
9
1
3
Chào mọi người, chuyện là hồi chiều em đi bơm lại mấy cái bánh xe nhưng do kô chú ý nên để cha nội bơm bánh xe lắp cái nắp chụp của xe khác vô, tới chừng về em mới biết do cái nắp chụp này nó kô vừa, dư 1 khúc. Mấy bác cho em hỏi là mấy cái nắp đó có thể mua ở đâu bi giờ?
Em cám ơn.

Tập Lái
12/11/08
9
1
3
em cũng biết vậy, nhưng mà xe mới lấy nên em cứ thấy nó thiếu thiếu thế nào ý :D

Hạng F
5/3/05
8.718
72.679
113
đây
vài bữa tấp lề còn cụt cả vòi luôn đấy chứ, ở VN mấy cái đó "muỗi" thôi mà bác, thiếu thiếu vô bãi xe máy thửa vài cái lắp vào

Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?
Có 2 cách:
1. vô room mít làm khách coi xe.bác ngồi vô trong coi nội thất(ngồi ghế trước kế bên tài đó bác, mở cái cốp trước mặt bác ra, để ý sales không nhìn .....thế là có bộ zin theo xe ).
2. 20k 4 con. rất nhiều màu cho bác lựa. ra mấy tiệm dán decal, gắn phụ kiện xe máy là có hết bác ợ.
hihi nói vui thôi nghe bác, cách 2 em không dám đâu bác, ra ngoài mua đi bác.^^

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
hino86 nói:
Có 2 cách:
1. vô room mít làm khách coi xe.bác ngồi vô trong coi nội thất(ngồi ghế trước kế bên tài đó bác, mở cái cốp trước mặt bác ra, để ý sales không nhìn .....thế là có bộ zin theo xe ).
2. 20k 4 con. rất nhiều màu cho bác lựa. ra mấy tiệm dán decal, gắn phụ kiện xe máy là có hết bác ợ.
Bác hino xúi dại nhé, cách 2 chứ Bác là ổn chứ Bác:) (Bác gõ số 1 thành 2
)

Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?
nquynh nói:
hino86 nói:
Có 2 cách:
Bác hino xúi dại nhé, cách 2 chứ Bác là ổn chứ Bác:) (Bác gõ số 1 thành 2
)

cám ơn đính chính dùm em :D .cách 2 bác ợ, mém xúi dại.^^

Tập Lái
12/11/08
9
1
3
hì hì, cám ơn các bác nhiều.
Em mà làm theo cách của bác tuanle với hino86 chắc cũng tốn bộn tiền bông băng + thuốc đỏ :D