Hạng B1
10/10/13
73
61
18
Tình hình là em mới nhờ Bảo Hiểm thay mới cặp đèn trước đời 2006 (đèn cũ cũng chưa hư hao gì hết), tính làm tiếp cái cản mới nhưng ngại quá.
Có bác nào biết thay ở hãng thì giá thế nào ko ạh? Hoặc có bác nào thay rồi còn giữ lại cái cũ tốt tốt thì để lại giúp em với!!!

Hạng C
13/10/12
747
633
93
Từ từ lần sau làm BH luôn nhé.Hoặc hỏi bác oto chiến coi còn o?lần trước bác Chiến bán cả bộ luôn....

Hạng B2
14/10/14
184
253
63
63
Tình hình là em mới nhờ Bảo Hiểm thay mới cặp đèn trước đời 2006 (đèn cũ cũng chưa hư hao gì hết), tính làm tiếp cái cản mới nhưng ngại quá.
Có bác nào biết thay ở hãng thì giá thế nào ko ạh? Hoặc có bác nào thay rồi còn giữ lại cái cũ tốt tốt thì để lại giúp em với!!!

Hai cái đèn trước giá trong hãng nhiêu vậy bác?Đèn của bác mặt mica còn trong không?

Hạng B1
10/10/13
73
61
18
Hai cái đèn trước giá trong hãng nhiêu vậy bác?Đèn của bác mặt mica còn trong không?
Hình như là khoảng 14tr thì phải? (em quên mất tiêu). Nhưng vì em làm BH nên bên BH họ lấy lại để làm bằng chứng (em nghĩ họ bán lại bên ngoài làm hàng phụ tùng vì thật ra BH gắn cặp đèn bể lên xe em để chụp hình mà).

• Like
Reactions: Vogrand