Status
Không mở trả lời sau này.
Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Nó là Pan european 1300cc, máu thì quất đi rồi gia nhập đồng bọn. Phải cao một chút ko cần to. Cở như a Haobui là No way!
Nhậu quài .Giờ ra đâu nhậu luôn đi .
Hôm qua e cũng lang thang đi nhậu với anh em OS , cũng quen đc bác docon KTS K91 . Hehe
A cứ đợi nhé, để e cân bằng tinh thần lại e sẽ alo a chiến, ko lâu đâu

Last edited by a moderator:
Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
haobui nói:
ngoinhaxanh nói:
Nó là Pan european 1300, máu thì quất đi rồi gia nhập đồng bọn. Phải cao một chút ko cần to. Cở như a Haobui là No way!
A đù, chơi đá khéo nha . Năm 2002 anh từng cưỡi Shadow nhé cưng , nhưng chỉ chạy thẳng .
Theo quy định nhà nước thì xe trên 175cc là xe PKL, nhưng dân chơi xe thì shadow 750 gọi là xe phân khối nhỏ, xe PKL là trên 1000cc:D:D mong a đừng nhầm lẫn!

Tập Lái
12/11/11
5
0
0
ngoinhaxanh nói:
Nó là Pan european 1300cc, máu thì quất đi rồi gia nhập đồng bọn. Phải cao một chút ko cần to. Cở như a Haobui là No way!
Nhậu quài .Giờ ra đâu nhậu luôn đi .
Hôm qua e cũng lang thang đi nhậu với anh em OS , cũng quen đc bác docon KTS K91 . Hehe
A cứ đợi nhé, để e cân bằng tinh thần lại e sẽ alo a chiến, ko lâu đâu
thank bác !

Hạng B2
15/12/06
472
6.715
93
HCM
E đứng vòng ngoài nghe các bác bóng bàn, ném đá né muốn mệt luôn, cuối cùng theo e thì người nào việc nấy. Chủ đầu tư muốn làm hồ bơi hay bất cứ cái gì ngoài khả năng hiểu biết của mình thì e mời ngay một ông chuyên nghiệp về môn đó đến tư vấn cho mình lẫn chủ đầu tư, qua đó mình được hưởng những cái lợi sau:
1/ Có thêm kiến thức tổng quát về môn đó.
2/ Chủ đầu tư họ thấy mình là dân chuyên nghiệp.
3/ Chủ đầu tư ko lăn tăn về kỹ thuật, chất lượng sản phẩm.
4/ Mình giảm bớt trách nhiệm về một việc mà mình ko có chuyên môn sâu.
5/ Họ nhận được việc thì mình được hoa hồng:).
6/ Khi kết hợp thi công thì người quản lý thi công có thêm kinh nghiệm (họ dạy lính cho mình miễn phí hehe).
Còn cái nào thì các bác tiếp e với…
Vấn đề lớn nhất là tìm được đơn vị có chuyên môn tốt, chi phí chấp nhận được.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
haobui nói:
Sẵn về hồ bơi thì e hỏi mấy bác luôn : ngoài cái Đề Joi Ơ ra còn đơn vị thi công hồ bơi nào chuyên nghiệp ko mấy bác ?
Thế tiền comisson còn lại nó chưa đưa a hả, tụi này thiệt:D:D Hồi e có giới thiệu làm cái ngoài Q2 nó im luôn. Lúc nó mới qua VN thì tiền hoa hồng khá cao, Năm 2000 nó làm 1 cái bể bơi nhỏ ngay khuôn viên cty Nhà vui để quảng cáo nên khách hàng cũng nhiều, nên nó chi cũng mạnh, sau này thì e ko thấy

Hạng B2
21/2/11
499
6
18
binharch nói:
Cái này hay nè Rec, hôm rồi có cty tư vấn của Mỹ cũng chào giới thiệu thiết bị này và cái hồ bơi lắp ghép dùng trong mọi diện tích và địa hình khác nhau cho công trình. Phải nói là rất đẳng cấp, chi phí cũng rất đẳng cấp ! Cty đó còn thiết kế cả hồ trên cao có đáy bằng kính lấy sáng cho nội thất bên dưới, khi bơi thấy nguyên con. Vừa lai rai khô mực vừa ngửa cổ ngắm các em bơi lội tung tăng, thật là....phê !
Woa, hồ bơi lắp ghép , là ghép từng mảnh rồi thích kích cỡ bao nhiêu cũng ok hả bác? Cứ như đồ chơi vậy nhỉ, rồi cái khoảng thấm nước thì sao bác? he he, có vẻ mấy cha Mỹ này pro và thích hưởng thụ gớm. Nguyên cái vụ hồ bơi đáy kính là bái phục rồi. :D:D hồ này chắc mấy hotgirl mới dám tung tăng thôi, chứ bụng mỡ 1 múi thì hẻm dám à.

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Blackstorm1317 nói:
E đứng vòng ngoài nghe các bác bóng bàn, ném đá né muốn mệt luôn, cuối cùng theo e thì người nào việc nấy. Chủ đầu tư muốn làm hồ bơi hay bất cứ cái gì ngoài khả năng hiểu biết của mình thì e mời ngay một ông chuyên nghiệp về môn đó đến tư vấn cho mình lẫn chủ đầu tư, qua đó mình được hưởng những cái lợi sau:
1/ Có thêm kiến thức tổng quát về môn đó.
2/ Chủ đầu tư họ thấy mình là dân chuyên nghiệp.
3/ Chủ đầu tư ko lăn tăn về kỹ thuật, chất lượng sản phẩm.
4/ Mình giảm bớt trách nhiệm về một việc mà mình ko có chuyên môn sâu.
5/ Họ nhận được việc thì mình được hoa hồng:).
6/ Khi kết hợp thi công thì người quản lý thi công có thêm kinh nghiệm (họ dạy lính cho mình miễn phí hehe).
Còn cái nào thì các bác tiếp e với…
Vấn đề lớn nhất là tìm được đơn vị có chuyên môn tốt, chi phí chấp nhận được.
Chuẩn đó bác Blackstorm1317 .Làm hoài , học hoài mà vẫn còn nhiều cái chưa biết quá ....vậy mà đã sắp .....hết giờ ...mới "đao":D

Status
Không mở trả lời sau này.