Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Em chưa đến bv nhi 1 bao giờ, tìm thông tin trên này cũng không có. Các bác có biết bv nhi 1 có chổ gửi xe ô tô không, hoặc chổ gửi gần đó. Em cám ơn

Hạng C
13/4/15
980
90.376
93
Em đăng ký khám dịch vụ chất lượng cao qua tổng đài. Đi cổng Sư Vạn Hạnh là bảo vệ cho xe vào, miễn phí luôn.
Tuy nhiên bác cũng nên đi sớm. Em toàn đăng ký khám cho bé 7h30. Lúc khám xong ra là thấy kín chỗ. Trong đó chỉ đậu được tầm 10 xe.

Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Em mới ghé nhi đồng 1 chiều nay. Chạy xe vào siêu thị gửi, bv nói hết chỗ, nếu gửi xe thì để lại chìa khóa. Em ở quê chưa bao giờ gửi xe để lại chìa khóa nên có hỏi bv là ở đây mấy người dời xe có bằng lái không, bv trả lời là anh nghĩ sao hỏi vậy . Em nói em để chìa khóa cho anh nào có bằng, chứ không có chuyện em mệt lắm. Thế là a bv chỉ em qua đường Thành Thái gửi, lòng vòng chả biết chổ nào đành đậu ở con đường nhỏ. Lên sì gòn đúng là vãi thật. Gặp trời mưa lâm râm như ở Đà lạt nữa chứ

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
6/3/14
106
80
28
Em mới ghé nhi đồng 1 chiều nay. Chạy xe vào siêu thị gửi, bv nói hết chỗ, nếu gửi xe thì để lại chìa khóa. Em ở quê chưa bao giờ gửi xe để lại chìa khóa nên có hỏi bv là ở đây mấy người dời xe có bằng lái không, bv trả lời là anh nghĩ sao hỏi vậy . Em nói em để chìa khóa cho anh nào có bằng, chứ không có chuyện em mệt lắm. Thế là a bv chỉ em qua đường Thành Thái gửi, lòng vòng chả biết chổ nào đành đậu ở con đường nhỏ. Lên sì gòn đúng là vãi thật. Gặp trời mưa lâm râm như ở Đà lạt nữa chứ
Bữa e cũng bị vậy nên chạy qua Newzone ngay bùng binh NVC với NTMK, xong đón grapbike qua bv, vậy cho khỏe bác ơi. Vô nowzone 30k/2 h đầu, 15k h tiếp theo. khám xong chừng 3 tiếng mắc hơn 15k với 24k tiền grap mà nhẹ đầu.