Hạng D
6/8/16
2.420
18.303
113
Chọn BMW vì hàng sản xuất bên đó tốt hơn bên này. Giá có chênh lệt không nhiều nhưng khả năng bền bỉ, độ chính xác các chi tiết chắc chắn tốt hơn hàng lắp ráp ở đây. Và không có tỉ lệ nội địa hoá nào.
:D Bim lỗi đến mức box Bim mà các ảnh còn kêu như gà... rồi lập nhóm nhập đồ về thay kìa anh... anh chém cũng kinh khủng khiếp thật :D

• Like
Reactions: Anh Sáu Phát
Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Đồ Vn ráp và đồ châu âu ráp, tin tưởng trình độ nào cao hơn thì mua thằng đó so sánh làm gì.
Chỉ thấy phụ huynh cho con cái ra nước ngoài học làm kỹ sư, chưa thấy thằng da trắng nào gửi con nó về VN học kỹ sư bao giờ =))

15/12/14
1.955
1.998
113
tphcm
Đồ Vn ráp và đồ châu âu ráp, tin tưởng trình độ nào cao hơn thì mua thằng đó so sánh làm gì.
Chỉ thấy phụ huynh cho con cái ra nước ngoài học làm kỹ sư, chưa thấy thằng da trắng nào gửi con nó về VN học kỹ sư bao giờ =))
Qua Việt Nam là phải học làm quan chứ ai học mấy cái kỹ sư quèn làm gì.

Hạng D
11/4/10
1.521
3.096
113
TP.HCM
Chiếc xe > 3 tỷ bạc, của 1 thương hiệu xe Đức lớn nhất VN mà Bác chủ hỏi có "xài" được hơm?..em ko biết nói gì luôn! Ka, ka,..

Qua Việt Nam là phải học làm quan chứ ai học mấy cái kỹ sư quèn làm gì.
[/QUOTE

Học làm quan vất vả lắm nghen Anh!
Em nghe người ta nói như vầy nè: có 3 ông già ngồi uống trà, 1 ông lên tiếng hỏi:
Ông A: Ông muốn con ông sau này nó làm nghề gì?
B: chắc cho nó học làm ksư hay bs gì cũng được,..
A: con tui nó học ko chuyên cần lắm, chắc tui cho nó đi kinh tế,..
C: thằng con tui nó ăn chơi lêu lổng suốt ngày, tui ko biết sau này nó làm gì nữa? Cháu nó học lớp 5 rồi mà đọc chữ chưa chạy, môn toán thì ôi thôi,.
A&B: thế ông hỏi nó thích làm gì?
C: nó nói muốn học ngành gì mà sau này làm Quan ấy,..
A&B: vậy thì ông về bảo nó nghỉ học ngay!
C: sao vậy? Ko được!
A&B: nghe tui đi, muốn làm quan thì cần học chi nhiều, ông kêu nó hãy lo tụ tập ăn chơi, cafe, hóng tin tào lao,..nhất là phải là cao thủ ăn nhậu nghe,..sau này ắt nó sẽ biết cách để làm quan ngay!

ka, ka,..

Hạng B2
29/1/14
130
113
43
đây là hình ảnh csvc ở nơi sx 530 và nơi sx E300 ;) up vui vậy thoi chứ cụ cứ mua E300 đi do em k thích xe của e bị đại trà ngoài đường kkk
View attachment 2095456View attachment 2095457
Em nghĩ cụ phải up 2 cái hình ở cùng 1 công đoạn để so sánh nó mới khách quan. Trong SX thì cành gần công đoạn thành phẩm xuất xưởng thì yêu cầu về nhà xưởng càng đơn gian hơn sơ với các công đoạn trước. Em thì đang đi xe đạp và mua vietlot nên thấy xe nào cũng đẹp :D