Status
Không mở trả lời sau này.
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Một lễ hội do Castrol tổ thức tại một trong những bãi biển đẹp nhất của Việt Nam – Mũi Né, Phan Thiết. Lễ hội tổ chức trong 2 ngày cuối tuần 30/6 - 1/7/2012 với hơn 100 xe tham dự.

Mình thấy cái chương trình này cũng hay Mit tham dự nhiều nên post lại cho các bác tham gia cùng.
Chi tiết mẫu đăng ký và thể lệ của chương trình đặc biệt này tại đây MẪU ĐĂNG KÝ
Vì facebook chập choạng nên các bác có thể tải bảng đăng ký gửi vào mail [email protected] trước, còn fb thì làm sau.

Last edited by a moderator:
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Các bác ủng hộ mình sẽ mail với các bác để bàn thêm.
Còn nội dung tóm tắt xem như một thủ tục, nó hơi khác với bản đăng ở box ngoài một chút. Nội dung đầy đủ xem ở file đính kèm.

THỜI GIAN
  • Đăng ký: Từ 00:00 Thứ Hai 18/06/2012 đến 23:00 Chủ Nhật 24/06/2012
  • Hết hạn đăng ký: Sau 23:00 Chủ Nhật 24/06/2012
  • Công bố danh sách tham dự: Thứ Hai 25/06/2012
  • Thay nhớt và trang trí xe: Thứ Hai 25/06/2012 – Thứ Sáu 29/06/2012
  • Tham dự chương trình: Thứ Bảy 30/06/2012 – Chủ Nhật 01/07/2012
ĐỐI TƯỢNG ĐIỀU KIỆN THAM DỰ: Người muốn đăng ký tham gia chương trình phải thỏa các điều kiện sau đây:
  1. Là công dân Việt Nam; tuổi từ 23 trở lên
  2. Có bằng lái xe B2 hoặc B1 còn hiệu lực; đang là chủ sở hữu ít nhất một xe ôtô thuộc các thương hiệu sau đây: Ford, GM, Toyota, Hyundai, Honda, Isuzu, Kia, Renault, Peugeot, Ssangyoung, Mercedes-Benz, FIAT, Nissan, Mitsubishi, Mazda.
  3. Có đủ sức khỏe và khả năng lái xe trên đường dài, trên 100km
  4. Đồng ý mua và thay nhớt Castrol Magnatec (Hoặc Castrol Magnatec Pro A5 đối với các dòng xe Ford) trước khi trải nghiệm chuyến đi
  5. Đồng ý trang trí xe và tham gia cùng đoàn
  6. Đồng ý ở cùng phòng với một người tham dự khác trong đoàn
  7. Không mang theo trẻ em đi kèm.

QUY TRÌNH VÀ CÁCH THỨC THAM DỰ:
Người đăng ký tham gia chương trình sẽ theo các trình tự sau đây:
Bước 1: Người tham gia đăng kí qua facebook http://www.facebook.com/CastrolVietnam và điền đầy đủ thông tin vào Đơn đăng ký tham dự Chương Trình Lễ hội Magnafest 2012 – Magnatec Bảo Vệ Hoàn Hảo, Khởi Động Mùa Hè Cực Đỉnh.
<span style=""color: #339966;"">2. gửi email về địa chỉ [style="color: #0000ff;"][email protected]</span> với các file đính kèm sau đây [/style]
<span style=""color: #339966;""> a. Đơn đăng ký tham dự đã được điền đầy đủ thông tin </span>
<span style=""color: #339966;""> b. File hình giấy phép lái xe có tên trùng với tên người đăng ký tham gia chương trình(kích thước file tối thiểu là 500KB, tối đa là 5MB). Hình ảnh phải rõ nét và trung thực</span>
Bước 2: Tham gia mua nhớt Castrol Magnatec (Hoặc Castrol Magnatec Pro A5 đối với các dòng xe Ford) theo hướng dẫn.
Bước 3: Xác nhận thanh toán, nhận lịch hẹn thay nhớt và trang trí xe.
Bước 4: Nhận vé mời tham dự chương trình.
Để đảm bảo cơ hội trải đều cho tất cả mọi người, BTC giới hạn số lượng người đăng ký tối đa trong một ngày là 40 người. Hệ thống sẽ tự động dóng chức năng đăng ký từ người thứ 41 và thông báo cho người tham gia quay trở lại vào ngày hôm sau.

LỢI ÍCH THAM DỰ
  • Trở thành một trong 200 khách mời tham dự LỄ HỘI MAGNAFEST 2012 – MAGNATEC Bảo Vệ Hoàn Hảo. Khởi Động Mùa Hè Cực Đỉnh tại Novotel Phan Thiết.
  • Cùng hơn 100 xe ôtô diễu hành trên hành trình trải nghiệm tính năng vượt trội của Castrol Magnatec (Hoặc Castrol Magnatec Pro A5 đối với dòng xe Ford).
  • 2 ngày 1 đêm trải nghiệm điểm đến Novotel Phan Thiết Ocean Dunes và Golf Resort - khu nghỉ mát cao cấp chạy dọc bãi biển với phong cảnh tao nhã và vẻ quyến rũ tự nhiên.
  • Cháy hết mình với đêm Lễ hội Magnafest, đẳng cấp và rực rỡ.
  • Cơ hội nhận được 1 trong 3 iPad 32G trong chương trình Lễ Hội Magnafest.

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/5/09
3.409
16.125
113
em đăng ký xong rồi mà 2 ngày nay k thấy ai gọi điện. Vô thớt của Magnafest đọc một lèo thấy ...nản. Hội Mit nhà mình mà k đi đông vui thì em.. ở nhà luôn

Hạng D
29/5/09
3.834
8.482
113
E đã bật dậy lúc 3 giờ sáng để đăng kí, nhìn nội quy dài như toa xe lửa, nhứt mắt quá. Vào FB thì kg được. Cũng muốn tham gia đi chơi với hội Mit mà có được vé hay kh?

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Thêm thông tin
Chào các bác,
Hiện nay thớt chính của Castrol có nhiều lời ra, tiếng vào từ nhiều thành viên. Em xin bổ sung là làm rõ một số thông tin cho các bác nắm và phổ biến cho anh/ em OS chúng ta như sau: (theo em hiểu và làm việc với họ)

1. Việc sở hữu xe và có bằng lái:
- Bằng lái: chỉ yêu cầu có bằng lái đó là điều bắt buộc (tránh trường hợp một số bác bị mất bằng lái chưa làm lại hoặc trường hợp nào khác..) ảnh hưởng đến việc vận hành chung của chương trình thôi.
- Sở hữu xe: tức các bác có xe thôi chứ họ không có yêu cầu các bác chứng minh là xe ai đang đứng tên (vợ; cha mẹ; ông bà nội, ngoại; công ty..; đứng tên) và chứng minh bằng giấy tờ đâu, chỉ cần các bác có xe đầy đủ giấy tờ + bằng lái là tham gia.

2. Việc không áp dụng cho gia đình và trẻ em đi theo: Hiện nay BTC đã lắng nghe và thấu hiểu từ thành viên OS chúng ta và mở rộng áp dụng cho Nữ tham gia nhưng không áp dụng cho trẻ em. Và Nữ cũng không cần chứng minh cô ấy là ai ( vợ hay người yêu..)?? hay chứng minh bằng tờ giấy kết hôn nào hết./

3. Về việc đăng ký trên Facebook: bác nào có facebook thì đăng ký theo thể lệ chương trình, bác nào không có thì đăng ký qua chi hội của mình là xong va chi hội gửi danh sách về cho em là được rồi.

Theo em được biết là như thế, các bác có vấn đề gì chưa thông suốt thì viết lên đây rồi em nhờ bên BTC giải đáp.
Trân trọng!

Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC
Em vừa gọi điên cho số Hot line gặp em gái nghe giọng dễ thương quá không nỡ complain ... em xác nhận trong ngày hôm nay hoặc ngày mai sẽ có nguoi thu tiền, địa điểm thay nhớt và trang trí xe là các gara đã có list mà e chưa cung cấp ?? em nói khi đóng tiền sẽ có HD cụ thể ? Bác nquynh confirm hội Mit nhà mình đi đủ khôngnha63yy :)

Hạng D
29/5/09
3.834
8.482
113
E la nguoi thu 6 dang ki tren mfc, Cho den nay e chua nhan dc lien lac tu castrol. E kg vao fb dc. Thx.

Tập Lái
22/6/12
32
0
0
Castrol tổ thức nhiều chương trình zữ @@, phần thưởng cũng to phết nhẩy

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Richievn nói:
em đăng ký xong rồi mà 2 ngày nay k thấy ai gọi điện. Vô thớt của Magnafest đọc một lèo thấy ...nản. Hội Mit nhà mình mà k đi đông vui thì em.. ở nhà luôn
Em vừa kiểm tra với Bác keninPAK, danh sách các Bác MFC đã gửi bên Castrol, họ sẽ dt các Bác nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.