Tập Lái
30/11/10
2
0
0
Alcatel bằng bên Nokia hay Samsung ko nhỉ? Mặt sau và giao diện màn hình khá đẹp, với giá tiền là 1t9 thì One Touch Net hợp vs túi tiền của mình. Cũng cỡ tầm giá đó nhưng chất lượng thì 2 bên, bên nào ok hơn nhỉ?

Hạng D
27/6/10
1.547
2.327
113
37
Re:Hàng Alcatel có bằng hàng Nokia hay Samsung ko?

PeBin nói:
Hàng Alcatel thì của Pháp, Nokia của Thụy Sỹ, Samsung thì của Hàn xẻng.  Quan trọng là model nào mà bác thích mới so sánh được chứ
Xin lỗi bác, em không chắc vụ này

Tập Lái
30/11/10
2
0
0

PeBin nói:
Hàng Alcatel thì của Pháp, Nokia của Thụy Sỹ, Samsung thì của Hàn xẻng.  Quan trọng là model nào mà bác thích mới so sánh được chứ
dạo này mình có thấy Alcatel vừa về những mẫu thấy cũng ok về kiểu dáng lắm, giá cả thì từ 700K-4tr6. giá đó thì hợp lí, mình chỉ ko biết là cùng giá đó, nhưng so vs những hãng khác thì loại nào ok hơn ^^

maihuuluong nói:
PeBin nói:
Xin lỗi bác, em không chắc vụ này
Nó kìa có trụ sở chính ở Phần Lan. Còn chủ sở hữu là ai thì em chưa bít.

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113

PeBin nói:

Tập Lái
22/12/10
10
0
0

hell_boy188 nói:
PeBin nói:
dạo này mình có thấy Alcatel vừa về những mẫu thấy cũng ok về kiểu dáng lắm, giá cả thì từ 700K-4tr6. giá đó thì hợp lí, mình chỉ ko biết là cùng giá đó, nhưng so vs những hãng khác thì loại nào ok hơn ^^
em này có con chữa cháy hơi bị đỉnh, lướt web được luônhay sao í

Tập Lái
17/12/10
12
0
0

con chữa cháy của em này là OT-305.ngon hơn cả 1202 luôn nhá 

Tập Lái
28/12/10
12
0
0

mrbomtit nói:
con chữa cháy của em này là OT-305.ngon hơn cả 1202 luôn nhá 
đúng đấy. hơn 1202 có mấy trăm mà lướt web được luôn.ghê

Hạng D
9/1/06
2.596
11.563
113
HCM

nếu làm con chưa cháy, em thấy bác dùng Philips X100, 2 Sim, Pin sài 5 ngày gọi nghe suốt. Em dùng con Nokia X6 mà Pin chỉ 2 ngày. Sau khi dùng nhiều loại đt thoại, em thấy nếu thực chỉ nghe gọi, sms thì mấy cục gạch nhỏ nhỏ là số 1. Gọi xong tiện tạy vứt cái cạch xuống bàn, xuống ghế mà nó chẳng sao. Còn mấy cái Smart phone thì đố dám, lỡ mạch tay nó bể cái Camera

Hạng B1
3/5/10
58
0
8

Em thấy là SAMSUNG & NOKIA đều có nhiều Trung tâm bảo hành tại VN. Còn Alcatel thì em thấy ít quá, phụ kiện cũng khá đắt vì là hàng hiếm