Tập Lái
12/12/10
16
0
0
54
Re:Hàng Alcatel có bằng hàng Nokia hay Samsung ko?

Nokia: Made by Nokia
Samsung: Made in Korea
Alcatel: bác nào biết chỉ giúp.

em không thích cái vụ "sản xuất bỡi xyz này, thà ghi luôn là "Sản xuất tại Somali" nghe nó sang hơn chứ nhỉ  :D

Tập Lái
30/11/10
34
0
6

Em thấy là SAMSUNG & NOKIA đều có nhiều Trung tâm bảo hành tại VN. Còn Alcatel thì em thấy ít quá, phụ kiện cũng khá đắt vì là hàng hiếm
lúc trước alcatel cũng đã có những mẫu đt di động rùi nhưng chưa tạo đc nhìu ấn tượng. lần này hắn làm đợt nữa, đành tạm thông cảm cho hắn cái khoản linh kiện hiếm hoi vậy :D

Tập Lái
20/12/10
13
0
0

BB_Saigon nói:

em không thích cái vụ "sản xuất bỡi xyz này, thà ghi luôn là "Sản xuất tại Somali" nghe nó sang hơn chứ nhỉ  :D
Alcatel thương hiệu của Pháp nhưng máy cũng sản xuất ở TQ giống Nokia hay iPhone, sản xuất ở đâu ko quan trọng, quan trọng chất lượng thôi:cool:

Tập Lái
19/1/11
48
1
0

maruko541 nói:
BB_Saigon nói:

Alcatel thương hiệu của Pháp nhưng máy cũng sản xuất ở TQ giống Nokia hay iPhone, sản xuất ở đâu ko quan trọng, quan trọng chất lượng thôi:cool:
phải nói là chất lượng và giá cả chứ

Tập Lái
22/12/10
10
0
0

bác nào đã xài thử chưa? review chất lượng cho anh em với!!!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
28/12/10
46
0
0

Alcatel sài cũng tốt mà bác. Mình đang sài loại này

OT 799 (1.820.000 đồng) có bàn phím QWERTY, tích hợp camera 2 Megapixel, hỗ trợ gửi e-mail, màn hình rộng 2,2 inch, kết nối GPRS, thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 8GB.

Tập Lái
28/12/10
12
0
0

pp\\\\\\\\\\
luongtam12 nói:

OT 799 (1.820.000 đồng) có bàn phím QWERTY, tích hợp camera 2 Megapixel, hỗ trợ gửi e-mail, màn hình rộng 2,2 inch, kết nối GPRS, thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 8GB.
nghe nói cũng có con smartphone  màn hình cảm ứng, bàn phím qwerty ... hơi bị đã luôn

Tập Lái
30/11/10
34
0
6

Rockian123 nói:
pp\\\\\\\\\\
luongtam12 nói:

nghe nói cũng có con smartphone  màn hình cảm ứng, bàn phím qwerty ... hơi bị đã luôn
hả, con này cũng là smartphone nữa ak? sao giá rẻ vậy. mình nghĩ chỉ có OT 980 là hàng alcatel là smartphone chứ ^^

Tập Lái
17/12/10
12
0
0

alcatel lần này về VN có 10 mẫu lận bạn.hehe.vào phongcachmobile.vn nghiên cứu thử đi là biết à

Tập Lái
20/12/10
13
0
0

mình thấy con tích hợp yahoo của nó khá hay, đủ thứ ứng dụng của yahoo, chắc xài tiện lắm!!!