Hạng B2
7/9/10
101
0
16
46
Re:Hàng Alcatel có bằng hàng Nokia hay Samsung ko?

Alcatel theo em thì xài rất bền, nhưng rõ ràng thương hiệu thì ko bằng 2 bác kia đc

Tập Lái
22/12/10
10
0
0

Quik nói:
Alcatel theo em thì xài rất bền, nhưng rõ ràng thương hiệu thì ko bằng 2 bác kia đc
thì nó mới xuất hiện trở lại mà! 2 thằng kia thì máu mặt xưa  giờ rồi

Tập Lái
30/11/10
34
0
6

Quik nói:
từ từ rùi hắn mới tạo dựng đc tên tuổi chứ. mấy ông lớn kia trước đây cũng vậy mà. Alcatel trước đây cũng d8a4 xuất hiện ở thị trường VN rùi, cũng ko thể nói là lính mới đc ^^

Tập Lái
28/12/10
12
0
0

[/quote]
từ từ rùi hắn mới tạo dựng đc tên tuổi chứ. mấy ông lớn kia trước đây cũng vậy mà. Alcatel trước đây cũng d8a4 xuất hiện ở thị trường VN rùi, cũng ko thể nói là lính mới đc ^^
[/quote]
lần này nó tái xuất giang hồ có mấy em kết hợp với yahoo. khá là chất đó!!!

Tập Lái
30/11/10
34
0
6

[/quote]
lần này nó tái xuất giang hồ có mấy em kết hợp với yahoo. khá là chất đó!!!
[/quote]
lần này Alcatel về, tất cả sản phẩm đếu kết hơp vs Yahoo mà. ko chỉ ứng dụng yahoo dùng tốt, mà lướt web cũng ào ào

Tập Lái
20/12/10
13
0
0

[/quote]
lần này Alcatel về, tất cả sản phẩm đếu kết hơp vs Yahoo mà. ko chỉ ứng dụng yahoo dùng tốt, mà lướt web cũng ào ào
[/quote]
ủa thấy có mỗi con One Touch Net chứ mấy bác???

Tập Lái
30/11/10
34
0
6

[/quote]
ủa thấy có mỗi con One Touch Net chứ mấy bác???
[/quote]
ẹc, con nào về lần này cũng vậy hết ak bác. One touch net, OT980, OT808...hơi bị nhiều lựa chọn chất đóa ^^

1/4/07
21.987
16.722
113
0913168658

chevy_123 nói:
Rockian123 nói:
pp\\\\\\\\\\
luongtam12 nói:
Alcatel sài cũng tốt mà bác. Mình đang sài loại này

OT 799 (1.820.000 đồng) có bàn phím QWERTY, tích hợp camera 2 Megapixel, hỗ trợ gửi e-mail, màn hình rộng 2,2 inch, kết nối GPRS, thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 8GB.
nghe nói cũng có con smartphone  màn hình cảm ứng, bàn phím qwerty ... hơi bị đã luôn
hả, con này cũng là smartphone nữa ak? sao giá rẻ vậy. mình nghĩ chỉ có OT 980 là hàng alcatel là smartphone chứ ^^
Có một dãy logo nhìn giống hàng trung quốc quá. Mình cũng đi , nhưng chưa thấy ở đâu bán.

Tập Lái
22/12/10
10
0
0

[/quote]
Có một dãy logo nhìn giống hàng trung quốc quá. Mình cũng đi , nhưng chưa thấy ở đâu bán.
[/quote]
bác cứ ra chính hãng mua là ok thôi, hình như thằng phongcachmobile phân phối ấy!

Tập Lái
30/11/10
34
0
6

[/quote]
bác cứ ra chính hãng mua là ok thôi, hình như thằng phongcachmobile phân phối ấy!
[/quote]
phongcachmobile chỉ là nơi bán thui. nhà phân phối chính thức của Alcatel lần này là BrightStar mà ^^