Hạng D
26/10/10
1.678
13.759
113
Re: RE: Hãng Honda Việt Nam bỏ qua quyền lợi khách hàng

fiat_đà_nẵng nói:

do quạt của máy lạnh làm bằng silicon, và do khách hàng sử dụng nước hoa, mà trong nước hoa có silicon nên làm hỏng quạt.
tui không dạy môn hóa nữa, thà mất dạy còn hơn có học trò thế này
Tế giếng với nhận xét dí dõn của bác :D

Hạng B2
22/6/09
345
3
18

Bây giờ giá xe lại chuẩn bị lên, thế là mọi người đổ xô đi mua. Mua rồi ráng chịu, chỉ có khách hàng là chịu thiệt thòi! Bó tay!!!! Tức ... o chửi được:mad:

Tập Lái
26/10/10
17
0
1

trời trong hãng mà cũng lừa người dân nữa sao!!bó tay luôn riết rồi không dám tin mấy bác trong hãng nữa.

Tập Lái
15/3/10
13
0
0

Em xin chào tạm biệt HD Cộng Hòa, nghe mà phát bệnh luôn

Tập Lái
11/4/11
36
3
8

honda là số 1 mà các bác. đến mua xe máy còn bị ém hàng chồng thêm tiền mới cho lấy. không biết các sếp ở HD nghĩ sao nữa. giờ quá nhiều loại xe rồi. sao các bác không chuyển sang hãng khác họ phục vụ tốt hơn. chứ cứ cãi nhau hoài thế này mệt lắm!

Tập Lái
25/7/11
28
0
0
Hà Nội

hehe đúng là.các bác ở hãng nhà ta chỉ biết đè ra mà thay thôi,và hầu như các lỗi đều do người lái cả ^^ họ sẽ tránh phải bảo hành cho các bác tài ngay,mí lại em được học là nước hoa làm gì có ảnh hưởng cho quạt đâu,có hỏng thì chỉ hỏng mô tơ,cánh quatj bị gẫy vênh gây nên tiếng kêu do lắc thôi ạ,hì và cái nước hoa thì em có cái này lọc gió than hoạt tính,tất nhiên không xịn như nước hoa của bác nhưng cũng giảm được chút ít mùi đấy bác ạ ^^

Tập Lái
27/7/11
22
0
0

ôi xe trong nuóc thì đủ thứ lỗi mà xử lý thì chỉ có một câu " po tay ". bác nào có ý định mua civic thì e nghĩ nên từ từ, tham khảo thêm em mazda 3 sport đc nhập từ nhật về rồi hãng quyết định. Mazda 3 Nhật đc phân phối bởi tập đoàn Trường Hải nên về dịch vụ và phụ tùng thay thế đảm bảo là ok.
thêm một sự lừa chọn thì thêm sự chắc chắn cho con vợ mà mình sẽ dùng các bác nhỉ. đâu mất mát ji đâu. hì

Hạng B2
4/7/11
156
14
18
40

Tốt nhất là mình nên chủ động cho mấy thằng sửa xe ít tiền nói nó làm kỹ cho mình, chứ còn không nó làm ẩu lém , vẫn bít xe mới không mât xiền nhưng Việt Nam mình mà, e mua xe hít bảo dưỡng là e mang ra ngoài chỗ quen cho nó làm đỡ bực mình.

Tập Lái
21/9/07
31
0
0
48
shopqua.com

Mua xe máy honda còn bị dính chưởng nổ cháy xe nữa đó nhe mấy bác. Ko biết hãng Honda làm ăn kiểu gì kỳ quá. Làm mất thần tượng...

Tập Lái
20/7/11
30
0
0

em ủng hộ bác, làm sao có chuyện như vậy đc, nc hoa thì chả liên quan