Hạng B2
6/8/09
497
2.390
93
Các bác hay uống trà gì hàng ngày?

Uống cả ngày thay nước có sao ko?

Các bác chia sẻ nhé

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng B2
6/8/09
497
2.390
93
Uống thay nước có tốt ko các bác?

Các bác chia sẻ nhé!

Hạng D
14/8/11
4.167
88.023
113
Hiện m6. đang thay dần nước trà bằng nước hãm hoa tam thất và linh chi. Thấy cũng ngon và ngủ tốt.

• Like
Reactions: hoadat and NGUYENVO
Hạng B2
27/9/17
204
5.378
93
46
Mình uống nc hoa hoè hàng ngày được hơn tháng nay...vợ rất thik.Nên đang âm thầm kiểm nghiệm tác dụng của nó.

Hạng B2
8/11/10
173
11.266
93
Mình uống trà xanh Thái Nguyên.

Giờ mua trong siêu thị uống dỡ quá.

Do nó làm công nghiệp rồi.

Lâu lâu có người ngoài ngoải vào xách cho ít trà làm bằng tay thì ngon lắm.

Hạng C
11/10/17
915
9.107
93

Các bác chia sẻ nhé
Em thấy là tốt, minh chứng rõ ràng nhất là ông cụ gần 90 hàng xóm, thợ hồ môi trường lao đông độc hại , rượu và thuốc thì thôi rồi, đến năm 70 tuổi mới bỏ, vậy mà năm ổng 85 t còn cưỡi xe đạp chạy loanh quanh và chưa lần nào phải vô viện vì tai biến, tóc vẫn muối tiêu chứ ko bạc hết, ko có bệnh vặt gì và còn minh mẫn lắm
Ổng ăn uống cũng như mình,ko uống thêm thuốc tây tàu nào cả chỉ có mỗi thói quen được ba mẹ tập từ nhỏ là : uống trà gần như là uống thay nước. Loại trà cũng bình thường thôi.

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.487
113

Các bác chia sẻ nhé
e luân phiên thay đổi mỗi ngày, uống thay nước lọc

Da-Hong Pao
PG Tips Diamond
Panda Dung
Narcissus Wuyi Oolong
Tieguanyin
Yellow Gold Bud
PooPoo PuEhr
Gyokuro
Silver Tips Imperial
Tienchi Flower

Hạng B2
6/8/09
497
2.390
93
Em thấy là tốt, minh chứng rõ ràng nhất là ông cụ gần 90 hàng xóm, thợ hồ môi trường lao đông độc hại , rượu và thuốc thì thôi rồi, đến năm 70 tuổi mới bỏ, vậy mà năm ổng 85 t còn cưỡi xe đạp chạy loanh quanh và chưa lần nào phải vô viện vì tai biến, tóc vẫn muối tiêu chứ ko bạc hết, ko có bệnh vặt gì và còn minh mẫn lắm
Ổng ăn uống cũng như mình,ko uống thêm thuốc tây tàu nào cả chỉ có mỗi thói quen được ba mẹ tập từ nhỏ là : uống trà gần như là uống thay nước. Loại trà cũng bình thường thôi.
1 ý kiến chia sẻ uống trà là tốt .

VẬy bàn thêm vế 2 các bác nhé: uống chè loại nào tốt ?

các bác chia sẻ thêm !