Hạng D
3/1/09
1.294
10.202
133
Đèo lò xo cũng giống vậy đó bác, đường thì đèo lò xo rộng và đẹp hơn. Em mới đi hôm 8/6 lái 3 tiếng đường đèo, Giờ Đèo Đà Lạt, Hải Vân, An Khê không xi nhê gì xo với nó :D.

jwSWa2irpJdIRf-TjY_wJx6aX3BW8hhQVxefmr-ofwBbOPcXflytvsMRyeB-VePOKiO7108WcuLRrKV6ayZxsBbhHONPcaNH38k4Sl1CkIerKNfHRITwU5y0mU1bJkaS7D4RCW0=w910-h606-no
Đi bạch mã ( huế) hay suối dầu ( nha trang) thử đi anh , phê kg thể tả . lái yếu là mệt đó

Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Cám ơn bác bibim đã chia sẻ những hình ảnh tuyệt vời, nhưng bài này đã quá dài, theo mình nghĩ để thuận tiện cho các bác khác theo dõi thì bác bibim nên mở 1 chủ đề khác sẽ hay hơn ạ.

Bác MOC đã finish hình ảnh cho hành trình xuyên việt chưa ạ mà thấy "ko từ mà biệt" luôn rồi.

Cám ơn các bác đã chia sẻ để những người khác theo dõi kinh nghiệm và mạnh dạn lên đường, ngoài cảnh đẹp các bác hãy chia sẻ thêm về dịch vụ, ăn uống, lưu trú.... thì sẽ có nhiều thông tin bổ ích hơn ạ, vd mình vừa đi Bình Hưng về thì thấy ức chế và email cho tour bè Bình Hưng Bản Địa SFC nguyên văn như vầy: (có thể lỗi do mình tìm hiểu ko kỹ mà đã book tour đầy...ngẫu hứng):
"Hi đồng chí,
Tôi thấy đồng chí làm ăn vậy ko ổn tí nào: Tôm hùm sống 250g/con/người thì thấy biến thành 50g/con chết/người.
Ghẹ thì ghẹ nhi đồng ốp xộp ko tươi tụi tôi vứt lại toàn bộ.
Tour tham quan gì làm qua loa để tranh thủ chạy đón khách khác...
Nếu thái độ du lịch vậy thì hết ý kiến rồi!"

Các bác rút kinh nghiệm ạ!

Cảm ơn bác, minh sẽ lập thớt riêng hôm nay. đợi 2 đứa bi, bim tắm xong, mình đi ăn tối về sẽ post hình lên.