Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng
RE: Help! Avantgarde của e vừa bị vặt quả mặt gương bên trái!

Trích đoạn: AUROS

Chán quá nhỉ. Cứ hở ra là mất ghê quá. Mà nó mất những lúc mình ko ngờ nhất chứ. Nhà em có cái xe đi 2 năm ko mất gương một lần nào!!! Nhưng lại có em thì mất liên tục. Trưa 30 Tết năm rồi em đi chợ ngắm quất, nghĩ bụng trộm cướp nó cũng nghỉ Tết chứ. Vậy em phi lên hẳn vỉa hè rồi, để sát vào tường rồi đứng ngắm nghía có tí tẹo quay ra đi luôn cả củ [&:].
Chưa hêt, để CQ có 4 bác bảo vệ, 1 chú cẩu và đèn đóm sáng trưng. Vậy mà trộm nó cắt lưới vào chơi cả 2 củ 2 bên, bảo vệ chạy ra thu được cái thang [8D]
Nghĩ bực mình quá, CA sao ko có biện pháp gì cho chúng nó chưa hẳn đi nhỉ
phải hỏi bác Hùng xe tăng í.....Vô Gian Đạo...mà.....:D:D:D...chừng nào thu nhập bình quân tính trên đầu người là 1K $ thì hết có trộm cắp.................;);););)

Hạng C
28/1/05
781
19
18
61
Hà Nội

trước hết em thấy bác vô trách nhiệm với xã hội
em 0 giận bác đâu vì nơi bác sống khác xa hoàn toàn so với đây,nói khó lắm .Bác bảo em vô trách nhiệm với xh ,uh ,vậy thì em hỏi bác xã hội đã có trách nhiệm với em ntn ?? .ở đây á ,giả sử bác mất xe máy ,ah uh thì đi trình báo ,tao tìm đc xe cho mày rồi ,thôi thì cho tao nửa cái xe ,0 thì quên đi ,chưa kể xe còn bị đổi đồ.......đó là 1vd về trách nhiệm của xh đối với bác đó ,nêu là bác ,bác tính sao .
1 cd thứ 2 nhé :bác đi oto ở vn ,chạy trên đường cao tốc ,xe máy vọt ra tạt đầu xe bác ,đúng luật thì xe máy phải đền bác chứ đúng 0 ? ,nhưng ở đây khác ,to đền bé ,0 cần biết ,còn bác thích đúng luật à ,cứ nhốt cả 2 xe vào đã ,khi nào có tiền roai tính tiếp [8|] .
thứ 3 nhé :bác ốm à ,đc vô viện ,vô viện thì sao ? ,bác ốm 1 nó dọa lên 2 lên 3 ,thế là còn may đó .có người bị viêm gan thì nó dọa ung thư...bác 0 đưa tiền cho i tá thì nó tiêm cho bác sưng tay luôn ,bác tính sao ? ,kiện à ,ai nghe bác ,cùng lắm thì xin lỗi lỡ tay..,trong khi các loại bảo hiểm bác đều đóng đủ ,đó ,em nghĩ kh nào có dịp bác nên về thử xem ,xem em nói có đúng 0 ?

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

thôi nào, các bác, bỏ qua hết đi, nếu ai giúp bác parker mua được gương thì post bài, dạo này em ít post lắm, nhưng vẫn phải lò mặt ra thôi

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Trích đoạn: vutung_com

Trích đoạn: AUROS

Chán quá nhỉ. Cứ hở ra là mất ghê quá. Mà nó mất những lúc mình ko ngờ nhất chứ. Nhà em có cái xe đi 2 năm ko mất gương một lần nào!!! Nhưng lại có em thì mất liên tục. Trưa 30 Tết năm rồi em đi chợ ngắm quất, nghĩ bụng trộm cướp nó cũng nghỉ Tết chứ. Vậy em phi lên hẳn vỉa hè rồi, để sát vào tường rồi đứng ngắm nghía có tí tẹo quay ra đi luôn cả củ [&:].
Chưa hêt, để CQ có 4 bác bảo vệ, 1 chú cẩu và đèn đóm sáng trưng. Vậy mà trộm nó cắt lưới vào chơi cả 2 củ 2 bên, bảo vệ chạy ra thu được cái thang [8D]
Nghĩ bực mình quá, CA sao ko có biện pháp gì cho chúng nó chưa hẳn đi nhỉ
phải hỏi bác Hùng xe tăng í.....Vô Gian Đạo...mà.....:D:D:D...chừng nào thu nhập bình quân tính trên đầu người là 1K $ thì hết có trộm cắp.................;);););)
Trộm cắp thì khó nói lắm, nó cũng như cờ bạc với đĩ điếm vậy, phát triển cùng xã hội. Lúc thu nhập bình quân cao nó sẽ không trộm gương nữa mà trộm cả cái xe.

Hạng B2
11/6/07
106
0
0

:D:D:Dthà no trộm cả xe còn hơn.hở ra là nó véo tai ngay chán vô cùng.

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: hungxetang

:D:D:Dthà no trộm cả xe còn hơn.hở ra là nó véo tai ngay chán vô cùng.
trộm xe là cả 1vấn đề đó..nếu mà trộm được xe thì trình độ tay nghề trộm cắp cao phải đi theo với trinh độ hiểu biết về kỹ thuật nữa chớ..:D

Hạng B2
11/6/07
106
0
0

:D:Dchuẩn luôn.Trình độ hiểu biết của bác Tùng cũng cao lăm hehe:D.em đùa tí

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam

mua bảo hiểm "2 chiều" thì không "cover" mất cắp, trừ trường hợp như bác bman chỉ. Mình đang xài bảo việt cộng thêm BH mất trộm 15% trị giá BH, mất gì đền nấy (> 1.5tr minimum). Đã "bị" vài lần mất cắp, sáng chỉ việc lái xe vô hãng, cầm tờ giấy khai đi chứng phường, chiều về có đồ mới 100% thay. Không việc gì phải tiếp tay cho bọn xấu lần này tiếp lần khác, mang tội.

Hạng B2
11/6/07
106
0
0

nhưng mà bác ơi mấy cai xe thông dụng thì hãng nó có gưong còn những cái xe đăt đắt 1chút thì phải đăt cả tháng gưong nó mới về.lúc đó mình đi lam sao đươc.may ra mất gương bên lái thì còn chạy được chứ bên phụ thì chịu[&:][&:]

Hạng B2
19/4/07
275
5
18
53

Chia buồn vơí bác em đi xe C cũ bị mất nguyên cả cụm trái phải 3 lần rồi,mặt gương thì mất tính đến hàng chục lần,chán quá em lần mới mất gần đây em ra phố Huế cắt,dùng cũng được nhưng không chống chói.Em biết tâm trạng của bác 100% giống em,tiền cũng tiếc nhưng bực thì nhiều hơn,nhưng chẳng có cách nào khác là vẫn phải mua đồ ăn cắp,các bác vào hãng mua hết thì nó vẫn ăn cắp thôi không bán được 1tr. thì nó bán 1 trăm.Em chịu chẳng biết làm cách nào nữa.Nói thật với các bác em chán nhất đi xe Mer là chuyện gương lược