Tập Lái
28/1/13
0
0
1
Chào BQT OS,
Nick <span style=""color: #ff0000;"">minhtri.bds</span> của em bị banned mà không biết tại sao?
Gởi mail cho mà vẫn chưa có hồi âm dù đã 10 ngày trôi qua.
Định PM cho Mod mả do là thành viên mới nên ko gởi được
Đăng bài bên phần Black List để nhờ MOD mà các MOD vẫn chưa thấy nên mới "cả gan" đăng bài ở đâu mong được giải bài.
Cảm ơn BQT OS

Tập Lái
28/1/13
0
0
1
không mod nào giúp e sao?
Em đâu viết bài tùm lum.
Cũng ko sam bài mà.
Bác mod giúp e với.

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Từ lúc nhận đơn, đến tập trung đủ hết các MOD họp tìm nguyên nhân theo quy trình mất khoảng 10 ngày , nhất là gần tết nữa, bác mới có 2 ngày mà la dữ vậy??:):)

Hạng B2
12/1/09
222
2.219
93
puma far east
Thấy cái nick có chữ BĐS em nghi nghi, nhưng để em check rồi báo bác biết

Tập Lái
28/1/13
0
0
1
Ha cuối cùng cũng có mod thấy.
@hunguyen123: em kêu oan hơn 10 ngày rồi bác à, bị oan nhốt lâu quá sau chiu nổi bác.
@puma: bác cứ nhìn bề ngoài mà phán e thế chết em.
@ bác lơ: cảm ơn bác lơ, mong bác minh oan dùm e.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.233
113
www.phindeli.com
Nếu em nhớ ko nhầm thì nick minhtri.bds bị mod Steelman ban 30 ngày vì bán hàng trong mục bds của FI.
Bác Steelman có thông báo trong thớt mà bác minhtri.bds rao hàng luôn. Bác chủ lục lại bài post gần nhất trước khi bị ban là thấy.

Tập Lái
28/1/13
0
0
1
Thanks bác Tuando
Trang thông tin của nick <span style=""color: #ff0000;"">minhtri.bds</span> của em đây: >>www.otosaigon.com/forum/showprofile.aspx?memid=52322

- Dạo này em ít buôn bán BDS nên ko đăng topic nào về đất đai hết. Còn comment bài thì em nhớ e có comment 01 bài duy nhất trong mục BDS of FI () . Bác đó hỏi "Em cần tìm một miếng đất diện tích tư 5000 - 10000 m vuông để xây nhà máy, mua hoặc thuê ở khu vực đồng nai, bình chánh, bình dương bác nào có cho em biết với". nên em có trả lời: là em có và em đưa thông tin và hình ảnh (hình như bài em đã xóa) . Em cũng comment như các comment của các bác trước đó mà đâu phạm luật spam bài hay quảng cáo không đúng thớt đâu.
(topic đó : >>www.otosaigon.com/forum/em-c%E1%BA%A7n-t%C3%ACm-m%E1%BB%99t-mi%E1%BA%BFng-%C4%91%E1%BA%A5t-x%C3%A2y-nh%C3%A0-m%C3%A1y-di%E1%BB%87n-t%C3%ADch-t%E1%BB%AB-5000-10000-m-vuong-m4081965.aspx )

- Còn Về Spam hay Up bài thì em không có em hạng B2 biết OS dạo này quy định cũng chặc hơn nên đâu dám làm bậy như vậy được :confused:

- nếu bị band 30 ngày vì lý do như bác tuando nói thì em xin rút kinh nghiệm lần sao, nếu 30 ngày mà ko hết band là em kêu tiếp à :D.
<span style=""color: #ff0000;"">Góp ý: </span>Nếu nick bị Band BQT OS có thể thông báo cho Nick đó biết bị band bao nhiêu ngày? và lý do tại sao? Thanks BQT OS

Help - nick minhtri.bds em bị banned mà không biết tại sao?

Help - nick minhtri.bds em bị banned mà không biết tại sao?

Last edited by a moderator: