Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Hạng B1
26/10/10
98
0
0
@ Kevin : a chuyển tiền quyết tâm của em đóng góp vào việc xây dựng trường học này nhé. Big thanks.

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city
Nhìn trường lớp vậy.. xót xa cho những em nhỏ ở vùng sâu vùng xa. Em có chút quà đóng góp cho các em.

Billy.Race : 500.000đ
( nộp cho ai bac HT cho em biết nhé ) thanks bác

Hạng B2
Em cung xin ung ho 500,000dong , OS lam tu thien truc tiep vay moi toi tay nguoi ngheo kho duoc, chu cac to chuc bay gio k tin tuong duoc! Hoan nghenh tinh than OS cac bac hay chung suc cung cac bac ay chia se voi nguoi dan ngheo kho di! nam ngoai bon em cung da vao vung nay ung ho 2 can nha tinh nghia cho nguoi co cong voi cach mang, thong qua 1 ong anh la PGD so TNMT Tra Vinh, di vao tan noi moi thay dan o day ho ngheo va that tha hieu khach lam, khi chu tich xa ke ve hoan canh gia dinh va nhung hy sinh mat mat cua ho cho Cach Mang thay tranh long lam.

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
@all: các bác vào link - trang đầu tiên có thông tin tài khoản nhen!

@traisg ơi: em giúp CK 1tr gấp để kịp ch/trình của OS nhe.

@Bellango: hix - member mới của HFC tận Hanoi mà chịu chơi quá đê! :) - ok - để đưa cash cho Tý luôn nhen!

Thanks again!

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
@QC : Vậy anh sẽ chuyển 1T tiền quỹ HFC nhờ em giúp gửi chung nha , còn các bác khác thì em thống kê cộng vào luôn . Chủ nhật OFF thu lại.

Em góp 500.000đ cùng các Bác.

Hạng C
28/2/10
515
156
43
46
Em cũng xin đóng góp 500k vì đàn em thân yêu,có gì bác trai ứng dùm em khi nào off em gửi lại bác Trai,tội của bác trai lớn lắm,bữa nào off em tính sổ với bác

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
hoangthienxa nói:
Em cũng xin đóng góp 500k vì đàn em thân yêu,có gì bác trai ứng dùm em khi nào off em gửi lại bác Trai,tội của bác trai lớn lắm,bữa nào off em tính sổ với bác

OK em mai anh sẽ gửi luôn cho mợ QC , còn vụ kia thì vì lý do kỷ thuật nên lỡ hẹn 1 tí thui mà , nhưng mà chú đừng lo anh đã mài sẳn dao kéo chờ rồi:D