O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: HiLander or innova???

tôi mua IN hơn, mua HL ồn ào lắm nếu mua HL thì thêm tý mà mua Everet đi cho nó bỗ bã cùng máy dầu cả mà ngồi rộng hơn bán đỡ lỗ hơn HL.

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Bác Honam mua toyota đi, nhưng công nhận chassis của EVerest cứng thật, ấn tay tôlephía sau vẫn trơ ra, không lõm vào, còn Innova, ôi thôi mềm èo, công nghệ siêu mỏng. Nếu bác ngồi hàng thứ ba của Everest sẽ thấy chân bị gập do mặt ghế quá thấp, nhu mấy chiếc jeep ấy. ai mà mới ăn no mà vô ngồi là cực hình. em nghe có người nóii khi Everest đi qua mấy chổ sóng trâu để lưu ý tài xế giảm tốc độ , người ngồi hàng thứ ba sẽ bị đụng đầu. Còn INNOVA vô tư.

Everest ko có chỗ đễ ly hai bên cữa, Innova có
Grandis ở hàng ghế thứ ba cũng vậy. rất thấp, bó chân lắm

Hôm Tết xe em lên 120 km vô tư, chở 4 và một đống hành lý phía sau .

Hạng B2
22/12/06
289
1
0
53
vùng sâu vùng xa

toyota có lẻ vẫn hay đấy nhỉ các bác....
cho em hỏi một tí (các bác đừng cười em) :sao em thấy con Hyundai porter II (new model) kêu nhỏ hơn con Hi Lander nhỉ ....chắc thằng Isuzu không bằng xe tải Hyundai :D:D:D

Hạng B2
8/12/06
258
1
0
54

nếu pác mua xe mới ken xì peng ...nên mua Innova,,,mua xe cũ nên mua HL...ngon hơn innova

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.477
2.237
113
48
TP.HCM

Tới thời điểm này, em khuyên bác nếu không khoái Hilander thì mua CAP đi, INO hết khoái rồi :)

Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội

Giá HL mới bây giờ cũng tương đương INO bác ạ, tùy bác chọn thôi, còn em thi HighLander, máy nổ to tý cho các bác đỗ xe máy đèn xanh, đèn đỏ xa mình ra :D:D:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Nếu bác thongpn đã đưa ra ưu điểm của Innova > Hilander thì bác có thể tự quyết định nên chọn Innova. Ngoài việc động cơ máy dầu khá ồn ào còn thêm mùi dầu lúc nào cũng thoang thoảng trong cabin xe :(

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.477
2.237
113
48
TP.HCM

Bác thongpn thích ino thì xin mời bác thôi :)
Em xin đính chính lại là em chạy Hi Lander rất lâu mà chưa bao giờ phải nghe mùi dầu DO thoang thỏang trong cabin xe bác ạ :) Chỉ thoang thoảng mùi dầu thơm thôi :D