Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com
RE: bảng số thật và hình ảnh RR trắng HCM

Chính xác là 2 con RR, con màu trăng biển 66S-6666 là đời 2004 còn này ngắn hơn RR bình thường và còn RR kia là đời 2007. RR trắng đẹp quá, đẹp rạng ngời mà hơi choái lóa:D:D

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Báo mà bác,con 6666 đúng là 04,đang nằm ở Cao Đạt .

Hạng B2
26/12/06
205
0
16
Sài Gòn hoa lệ

"Nội thất màu xanh, các chi tiết gỗ được làm gỗ óc chó (Walnut) theo tiêu chuẩn của Rolls-Royce nhập từ California (Mỹ). Walnut thường được dùng để chế tạo mặt đồng hồ. Ghế bọc da bò thật còn thảm để chân là da gấu. Hệ thống điện hiện
chưa sử dụng được và phải chờ các kỹ sư của Rolls-Royce sang cài đặt."

Bên AutoPro nó có bài viết nói như thế này nè các bác...hiện hệ thống điện của e RR 66S này vẫn chưa hoạt động được và phải chờ các bác kĩ sư RR sang...Các bác bên báo ấy nói cứ như là e RR này là hàng mới 100% vậy mà ko biết nó là đời 2004...Đúng là chỉ đưa tin trên đó dành cho những người ko am hiểu xe hơi đọc thôi chứ như ae OS mình mà vào đọc là phát hiện ra là bóc phét ngay..ha ha ha

Hạng D
15/10/07
2.437
445
83
40
Kiên Giang, Bảo Lộc, Sài Gòn

Trích đoạn: arsenal

Hôm qua ngày 27/05/2008 em gặp em này RR 66S 6666 ngay tại cống quỳnh

Ah, chiều hôm đó e thấy nó từ Cống Quỳnh chạy ra NTMK, lúc đó trời hơi âm u. Em thấy nó suýt ngất. Đúng là xe độc bs đỉnh. 66s6666 đẹp hơn 77L7777 các bác nhỉ.

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Chiếc RR màu trắng này đẹp quá. Tiếc là theo quan niêm Phuong Tây (theo Kinh Thánh) thì cái dãy số 6 này đại diện cho chúa quỷ Sa Tăng (Sách Khải Huyền, 13:16-18). Chữ S=Six=Satan=XXX=......... Hy vọng bác chủ xe không làm ăn với người Phương Tây.
Bản số 77L-7777 là đẹp nhất vì số 7 tượng trưng cho Thiên đàng.

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Trích đoạn: Giang_Coi

"Nội thất màu xanh, các chi tiết gỗ được làm gỗ óc chó (Walnut) theo tiêu chuẩn của Rolls-Royce nhập từ California (Mỹ). Walnut thường được dùng để chế tạo mặt đồng hồ. Ghế bọc da bò thật còn thảm để chân là da gấu. Hệ thống điện hiện
chưa sử dụng được và phải chờ các kỹ sư của Rolls-Royce sang cài đặt."

Bên AutoPro nó có bài viết nói như thế này nè các bác...hiện hệ thống điện của e RR 66S này vẫn chưa hoạt động được và phải chờ các bác kĩ sư RR sang...Các bác bên báo ấy nói cứ như là e RR này là hàng mới 100% vậy mà ko biết nó là đời 2004...Đúng là chỉ đưa tin trên đó dành cho những người ko am hiểu xe hơi đọc thôi chứ như ae OS mình mà vào đọc là phát hiện ra là bóc phét ngay..ha ha ha
bài này báo nói chính xác đó bác, có điều là chính xác với chiếc màu xanh lá EWB thôi, hehe, báo hết thời rồi, lấy thông tin chiếc này gắn chiếc kia, chưa kể là thông tin này VNexpress viết nữa...

Hạng B2
28/4/06
328
0
0

To Suv75: Nhưng đây là phương đông bác ạ . Đối với người Trung quốc và người Việt nam số 6 lại là lộc ( phiên âm từ lục), trong khi số 7 là mất mát ( phiên âm từ thất ). Nên theo em diển 6 này đẹp hơn

Em nhớ ngày xưa (chưa xa lắm) người Miền Nam rất sợ số 7 và số 8, vì họ cho rằng số 7 giống cây cuốc thì sẽ cày cuốc cả đời trả nợ. Còn số 8 thì giống cái còng ( ngay cả cái còng ng ta cũng kêu tên nó là còng số 8 mà ) mà cái đó ai lại kg sợ ? Còn bây giờ kg hiểu sao số 8 lại có giá quá. Em tạm kết luận "dị đoan cũng theo phong trào"

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.