Hạng B1
22/7/13
99
181
33
Quận 8
Nói chuyện với AI càng tốt anh à. Máy nhận thông tin sẽ xử lý chứ người có khi quên..
Nếu AI trả lời được các câu như vầy thì con người sắp lên đường hết rồi đó Bác, Just kidding. Như tiêu đề, mình hỗ trợ thông tin trên topic này dưới tư cách cá nhân, nên đây không phải là phát biểu chính thức của hãng nhé. Và mình cũng không online 24/24 được. Các Bác cần hỗ trợ gì cứ post lên đây, mình sẽ cố gắng trả lời đầy đủ nhất có thể. Tuy nhiên nếu có câu hỏi nào missing thì các bác thông cảm :)

Hạng B2
28/7/14
265
2.637
93
47
Em reply còm của anh bên trên chứ em đâu có nói là em nói chuyện với máy đâu anh.
Em đánh giá cao lòng nhiệt tình của anh.
Thanks.

Nếu AI trả lời được các câu như vầy thì con người sắp lên đường hết rồi đó Bác, Just kidding. Như tiêu đề, mình hỗ trợ thông tin trên topic này dưới tư cách cá nhân, nên đây không phải là phát biểu chính thức của hãng nhé. Và mình cũng không online 24/24 được. Các Bác cần hỗ trợ gì cứ post lên đây, mình sẽ cố gắng trả lời đầy đủ nhất có thể. Tuy nhiên nếu có câu hỏi nào missing thì các bác thông cảm :)

• Like
Reactions: btpaul
Hạng B2
27/1/14
490
3.234
123
Chào bạn, chắc bạn đang sử dụng quạt LSD10 hoặc LSD30. Theo kinh nghiệm của mình, Loại remote này dùng pin CMOS nên thường khách hàng mua online trên mạng với giá khoảng 20K/ 5viên. Với loại này thì pin có dòng thấp, không đủ cấp điện cho remote. Bạn vui lòng mua thử 1 cục pin xịn của Panasonic khoảng 15 - 20K/ 1 viên, thời gian sử dụng sẽ từ 6 tháng đến 1 năm. Nếu mua về vẫn bị lỗi, mình sẽ đổi remote khác cho bạn và tặng thêm 1 cục pin xịn nha. Thân.
Like mạnh. Để mình thử pin xịn.

• Like
Reactions: btpaul
Hạng D
4/10/12
2.185
3.538
113
Xin hỏi anh .. xao cái tivi tóhiba cùi bắp quá .. mình bị 2 con con 1 , hư cái bo gì đó mỗi lần sửa là 1.7t sửa xong được 4 tháng hư tiếp ... 1 cái giờ mở thi màn hình chờ cả 30 giây mới lên ..cả hai cái điều LED
Ơ, cùng câu hỏi, 2 cái led To mình bị y vậy, mở lâu lên, phải bật tắt cả buổi mới lên! Sửa thì thợ bảo ic nguồn, ít thì mấy chăm 1 lần, 1 tg bị lại!

Hạng D
3/1/09
1.294
10.227
133
Nhà mình còn cái ml 1 cục , mua từ năm 88 tới giờ vẩn chưa hư, bên anh có nhận tút lại kg ,đồ kỷ niệm của ô già nên kg bỏ dc