Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG
Em học ở Tiến Thành, sát hạch ở Chỉ Cu. Thi thử, thi thật đều 100 điểm, thế mà ra đường chạy Vios ko sao. Bán xe thần thánh nâng cấp xe gọi là an toàn hơn 6 túi khí, nên đi kìm chế từ từ, qua ngã tư mấy em vượt đèn đỏ nó tông cho banh cản trước.
Chắc phải quay lại HG học giống chủ thớt quá.
Em thuộc thành phần ham chơi, đi học lái mà thích trà cháo, thấy mấy em nữ là nhường luôn... lấy được GPLX tổng thiệt hại khoảng 15 chai cách đây 10 năm có máx ko các bác.
Anh học quá đắt đó nha!

• Like
Reactions: milkyqh and Tohoa
Hạng B2
13/10/15
181
160
43
35
http://trungtamhoanggia.com/
Nè các thím, mình đã học và thấy các thầy kèm rất nhiệt tình, ko thích thì đổi thầy, ko phải tiền này nọ cho thầy, mỗi điều là thi hơi bị xa, mút chỉ ở Bình Chánh. Hồi đó đi thi thấy có chị thi lý thuyết lần 3, kiên trì thiệt, giám thị nhớ mặt lun, theo mình biết thì mấy bác lớn tuổi khó học và mấy thằng choai choai thi xe tải ở dưới quê lên muốn đậu lý thuyết thì phải đóng tiền đảm bảo đậu, tức là vẫn vô thi như người ta, khi nào xong gọi giám thị đến máy, họ làm vài thao tác cho mình, xong. Xếp hàng thi thực hành.
Khi đi thi nhớ mặc quần dài nhé, hôm đó, mình mặc quần lửng, phải ra chợ mua đỡ cái quần không là nó ko cho thi đâu, mua xong quay lại thấy có mấy em mặc quần đùi, váy ngắn, sát háng thì mấy thằng giám thị không nói gì, điên dái với cái bọn màu mè này ghê
Tiến Bộ nghe nói cũng OK nhưng ko học nên ko dám ý kiến
Vài lời nhắn nhủ, chúc các thím đoàn kết và quyết thắng :D
bác cho e hỏi,tt này có nâng bằng FC ko vậy?

Hạng D
29/1/15
2.459
26.517
113
q11
Em học ở Tiến Thành, sát hạch ở Chỉ Cu. Thi thử, thi thật đều 100 điểm, thế mà ra đường chạy Vios ko sao. Bán xe thần thánh nâng cấp xe gọi là an toàn hơn 6 túi khí, nên đi kìm chế từ từ, qua ngã tư mấy em vượt đèn đỏ nó tông cho banh cản trước.
Chắc phải quay lại HG học giống chủ thớt quá.
Em thuộc thành phần ham chơi, đi học lái mà thích trà cháo, thấy mấy em nữ là nhường luôn... lấy được GPLX tổng thiệt hại khoảng 15 chai cách đây 10 năm có máx ko các bác.
anh chạy qua ngã tư chậm tí là ok mà hehe.
anh ở vũng sình à.:3dcuoi:

Hạng D
29/1/15
2.459
26.517
113
q11
10 năm trước phong trào học LX chưa nhiều lắm, em chỉ học thứ 7 và CN đóng tiền học = tiền phí cộng lại là 15 đóa, còn lại tiêu ko có hóa đơn đỏ thanh toán với bà cả thì nhiều..
e thì dẫn đi cần giờ chơi. đi chỉ cu ăn bò bảy biện nữa nên mét tí. :3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: HangXanh-2006