Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
21/9/08
700
545
93
53
Tình hình là em cũng đang ngắm ngía em này ! Bác vwbeetle đã đặt cọc rồi cho em hỏi options bản 796 triệu như thế nào vậy Bác ? ( Ghế da , mâm 17inch hay 16 , sunroof ... ) Em hỏi mỗi nơi trả lời mỗi kiểu nên không biết như thế nào . Cám ơn Bác nhiều nhiều !!!

Hạng D
10/1/11
1.025
2
0
34
Trong phụ lục ghi rõ là ghế da, mâm hợp kim đúc, không nói rõ là 16 hay 17, đằng nào em về cũng lên 18 nên chẳng quan tâm lắm, còn sun ròof thì không thấy có trong hd bác ạ
quoc toyota nói:
Tình hình là em cũng đang ngắm ngía em này ! Bác vwbeetle đã đặt cọc rồi cho em hỏi options bản 796 triệu như thế nào vậy Bác ? ( Ghế da , mâm 17inch hay 16 , sunroof ... ) Em hỏi mỗi nơi trả lời mỗi kiểu nên không biết như thế nào . Cám ơn Bác nhiều nhiều !!!

Hạng B2
6/12/09
237
5
18
Ặc nhìn thớt này tưởng đang ở hội Volkwagen, té ra hok phải.... nhầm chuồng, mà dạo này làn sóng scirocco lên cao thiệt dâng lên tận hội BMW luôn há... bác quốc Toy nhảy qua hội Bim lập thớt hỏi VW Sciro

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/9/08
700
545
93
53
sorry sorry các Bác vì bên hội vw ít người tham, gia quá nên em xin phép lộn phòng tí để nhiều Bác bên Bim giúp em tìm hiểu thêm thông tin vợ 2 thôi mà ! Hi hi
nobitaboss nói:
Ặc nhìn thớt này tưởng đang ở hội Volkwagen, té ra hok phải.... nhầm chuồng, mà dạo này làn sóng scirocco lên cao thiệt dâng lên tận hội BMW luôn há... bác quốc Toy nhảy qua hội Bim lập thớt hỏi VW Sciro

Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon
quoc toyota nói:
sorry sorry các Bác vì bên hội vw ít người tham, gia quá nên em xin phép lộn phòng tí để nhiều Bác bên Bim giúp em tìm hiểu thêm thông tin vợ 2 thôi mà ! Hi hi
nobitaboss nói:
Chắc ko ai giúp dc bác đâu

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
sale VW thì thua , mỗi người nói 1 kiểu , để cho mấy em gái bán hàng mà ko training thì có ngày bị khách hàng complain .

Hạng D
10/1/11
1.025
2
0
34
Cũng may em thuộc loại khách dễ tính, thấy đúng xe mình khoái và giá tốt nên cũng chằng thèm cò kè, chứ gặp mấy người chi li kỹ tsinh một chút là căng thẳng đấy ạ

Hạng C
20/1/07
533
1
0
Ha Noi

Các Pak cũng nên thông cảm cho các em nó chút đi, đã đứa nào nhìn thấy xe đâu mà kêu chúng nó nói cho đúng được!
"Thầy bói xem ..... voi" thì giới thiệu được thế cũng là đáng khen lắm rồi. Có trách các Pak nên lôi cái ông Importer ra mà trách, bán hàng mà cấm có thấy cái xe demo đâu hết, sao mà làm thế được!
Mà "tiên trách kỷ... hậu trách chính mình" ai bảo các Pak máu lắm vào...!

Hạng D
10/1/11
1.025
2
0
34
bac nay noi chi phai, ham thi dam dau vao chit rang chiu.
vnd_usd74 nói:

Các Pak cũng nên thông cảm cho các em nó chút đi, đã đứa nào nhìn thấy xe đâu mà kêu chúng nó nói cho đúng được!
"Thầy bói xem ..... voi" thì giới thiệu được thế cũng là đáng khen lắm rồi. Có trách các Pak nên lôi cái ông Importer ra mà trách, bán hàng mà cấm có thấy cái xe demo đâu hết, sao mà làm thế được!
Mà "tiên trách kỷ... hậu trách chính mình" ai bảo các Pak máu lắm vào...!

Status
Không mở trả lời sau này.