Thảo Luật Chung Hỏi biệt thự gần The Vista

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
30/7/12
61
160
38
Các bác cho em hỏi với 6 tỷ có nên mua căn biệt thự diện tích 10x18, trệt + 1 lầu + áp mái. Xây dựng năm 2008, SH năm 2010. Vị trí ngay đường số 5 khu An Phú (kề bên căn hộ The Vista). Nói chung căn này cũng ok, chỉ có điều mua về phải sử sang sơn lại tí xíu vì lâu nay chủ nhà muốn bán nên không sửa sang làm mới cho căn nhà. Các bác cho em hỏi với căn nhà như vậy thì mua với giá 6 tỷ(có thương lượng chút, em nghĩ chắc 5,8 tỷ là chủ bán) thì có mua được không ạh?

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Căn 7*25 nằm tuốt đường bên trong kế nhà em ở khu này, nhà 1 trệt 1 lầu còn ở được, mới bán được 4,7 tỉ, bác tham khảo giá.

2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.528
93
Các bác cho em hỏi với 6 tỷ có nên mua căn biệt thự diện tích 10x18, trệt + 1 lầu + áp mái. Xây dựng năm 2008, SH năm 2010. Vị trí ngay đường số 5 khu An Phú (kề bên căn hộ The Vista). Nói chung căn này cũng ok, chỉ có điều mua về phải sử sang sơn lại tí xíu vì lâu nay chủ nhà muốn bán nên không sửa sang làm mới cho căn nhà. Các bác cho em hỏi với căn nhà như vậy thì mua với giá 6 tỷ(có thương lượng chút, em nghĩ chắc 5,8 tỷ là chủ bán) thì có mua được không ạh?

Cãn này trg hẻm, oto vào nhà hơi khó. Trc nhà là bãi đất trống và nhà cấp 4 nhìn ko đẹp lắm. nếu đúng vậy thì e thấy rao bán cả năm nay rồi đến nay chưa bán đc. Vị trí đó e nghĩ max là 5,5 tỷ. E thấy có lô MTdg số 4 rao bán 28tr/m2. Đg lớn chứ ko fải hẻm

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Vậy chắc là căn nằm chổ hẻm cafe Nhiệt đới vô quá. Căn này đất của 1 bà tự phân lô bán. Cái đường nội bộ trong đó có 5m. Trước có lô đất 5x20 kêu giá 20 chai/m2.
Đất trong đó không quá 20 triệu, bác cứ xem rồi tính mắc rẻ. Nhà thì tính hoàn thiện 6 triệu/m2. Nhà củ khấu hao 30-40%.
Cãn này trg hẻm, oto vào nhà hơi khó. Trc nhà là bãi đất trống và nhà cấp 4 nhìn ko đẹp lắm. nếu đúng vậy thì e thấy rao bán cả năm nay rồi đến nay chưa bán đc. Vị trí đó e nghĩ max là 5,5 tỷ. E thấy có lô MTdg số 4 rao bán 28tr/m2. Đg lớn chứ ko fải hẻm

Tập Lái
20/8/12
0
6
3
Căn này năm ngoái em suýt bán cho 1 khách hàng ở bình dương....Giá cả xong rồi 5 tỷ....hẹn ngày đặt cọc.
Đùng 1 cái khách không mua nữa.... do con bị tai nạn chết nên ngưng...... đen thì thôi rồi

Status
Không mở trả lời sau này.