Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
Cho hỏi mấy a rành đồng hồ giờ người ta đeo cái đồng hồ vài triệu với cái đồng hồ mấy chục ngàn đô có phân biệt được ko, nếu ko phân biệt được thì mua cái mắc tiền làm gì nhỉ

Ngu nên hay bị lừa đó anh. Mình bị hoài :)

Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
Để lâu lắm kg đeo.
thấy đeo đổng vướn víu chứ chả được tích sự gì

Mình có nhiều cái mua lâu rồi mà chưa thật sự đeo.

Chỉ lâu lâu đem ra ngắm, bịnh thiệt.

The Hulk
18/12/17
401
38.353
103
Cho hỏi mấy a rành đồng hồ giờ người ta đeo cái đồng hồ vài triệu với cái đồng hồ mấy chục ngàn đô có phân biệt được ko, nếu ko phân biệt được thì mua cái mắc tiền làm gì nhỉ
Có dịp ghé qua mấy tiệm đồng hồ thụy sĩ, khi hỏi về việc xem giờ thì họ vừa cười vừa bảo: Muốn xem giờ chính xác thì anh xem trên Smart phone hoặc Smart Watch nhe, mấy cái đồng hồ mắc tiền này không dùng đễ xem giờ nha anh.

Hạng D
8/9/08
1.828
63.835
113
TP. Hồ Chí Minh
Không mua Tissot vậy mua loại nào các bác.
Với tầm tiền này thì anh nên tham khảo thêm các thương hiệu khác như Edox, Mido, Rado, Bulova... Về chất lượng thì không có gì khác biệt nhiều. Còn giả hay thật thì hên xui, phải xem trực tiếp mới biết được.

Hạng C
13/10/11
811
67.588
93

Đều là đồng hồ thôi anh...chắc ko phân biệt được đâu :D và chắc chắn mấy con quarzt hay điện tử rẻ tiền chạy chính xác hơn nhiều...
Mấy ông bỏ tiền ra mua chắc là hâm dở hơi ko biết xài tiền nên bị lừa thôi....
Em cũng bị quài ...:D