Hạng B2
7/11/10
277
103
43
Saigon
Chào các bác,
Em có ý định mua máy tính bảng kiêm ĐTDĐ của Tung Của hiệu NEC V9 (em nghĩ Nec này là fake chứ không phải nhãn hiện Nec Nhật Bản) với giá 2.200.000 đ.
Em có nhu cầu mua cái của Tung Của này vì em hay ngồi công viên chờ rước nhóc đi học về nên không dám xài máy đắt tiền sợ mất công "dân chơi" để ý thì khổ.
Trong các bác có bác nào sử dụng chưa? Cho em biết ý kiến về chất lượng sử dụng có tương xứng với giá bán không.
Các bác xem chi tiết tính năng máy trong link:
http://www.tabletworld.vn/may-tinh-bang-nec-v9-khe-cam-sim-3g-nghe-goi.html
Em cảm ơn các bác trước và chúc các bác nghỉ lễ vui vẻ.

Hạng B2
2/3/12
123
0
16
Nhìn cũng đẹp quá bác nhỉ, em chưa sài thèng này bao giờ nhưng em nghỉ xiền nào của nấy. Bác cứ chơi đi.

Hạng B2
7/11/10
277
103
43
Saigon
Cảm ơn bác oujoshop.com đã cho ý kiến.
Có bác nào đã xài em này hoặc em Tung Của nào khác đại loại như em này thì cho em ý kiến có nên mua hay không nhé. Và các hư hỏng, khiếm khuyết thường gặp của chúng. Chẳng lã chưa có bác nào xài qua mấy em này?
Cảm ơn ý kiến tư vấn của các bác.

Guest
22/6/12
397
4
16
47
E chưa xài thử nhưng thấy có vẻ hay ho đó. Chắc làm cái quá.

Hạng C
21/9/10
841
27.189
93
46
Em xin can bác đừng đụng vô mấy loại máy TQ rẻ tiền này, vì khi bác xài nó thú vị đâu không thấy bác chỉ rước thêm bực mình vào thân. Lúc trước em có mua xài 1 cái MTB hiệu Pi, cũng quảng cáo ì xèo, nổi đình nổi đám. Con Pi của em màn hình thì nhập nhòe, pin thì chập chờn nhanh cạn lắm. Em góp ý với bác là nếu bác muốn mua loại ít tiền nên chọn hàng cũ có thương hiệu mà xài, đựng ham rẻ mấy thứ này bác ạ, ân hận không kịp đấy bác

Hạng B2
7/11/10
277
103
43
Saigon
baquyen nói:
Em xin can bác đừng đụng vô mấy loại máy TQ rẻ tiền này, vì khi bác xài nó thú vị đâu không thấy bác chỉ rước thêm bực mình vào thân. Lúc trước em có mua xài 1 cái MTB hiệu Pi, cũng quảng cáo ì xèo, nổi đình nổi đám. Con Pi của em màn hình thì nhập nhòe, pin thì chập chờn nhanh cạn lắm. Em góp ý với bác là nếu bác muốn mua loại ít tiền nên chọn hàng cũ có thương hiệu mà xài, đựng ham rẻ mấy thứ này bác ạ, ân hận không kịp đấy bác
Em cũng sợ những điều như Bác baquyen vừa góp ý nhưng vì còn bán tín bán nghi nên lên đây hỏi thử xem có bác nào xài qua chưa để được tư vấn cụ thể và thực tế hơn.
Nay Bác baquyen đã sử dụng qua và có ý kiến như thế thì em đã củng cố niềm tin và xác định rõ là nên tránh xa "hàng Tàu công nghệ cao".
Cảm ơn Bác.