Hạng C
22/3/15
927
2.074
93
Các bác cho em hỏi, em đưa F1 đi khám ở phòng khám CLC của bệnh viện Nhi Đồng 2, nằm trên đường Lý Tự Trọng, thì gửi xe 4b được ở chỗ nào?
Gửi bên Kumho hay khách sạn Continental phí bao nhiêu ạ?

Em cám ơn trước.

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Khám CLC thì bác đi thẳng vô cổng luôn, nói với bảo vệ đã có lịch hẹn khám CLC với bác sĩ.... (lấy thời gian khám và bác sĩ khám lúc đặt lịch hẹn).
Bảo vệ sẽ mở cổng cho bác vô đậu bên tay trái phía sau cổng.

Hạng C
22/3/15
927
2.074
93
Chỗ đó đậu được mấy chiếc vậy các bác? Nếu mình đến mà hết chỗ rồi thì phương án B là gì các bác?

Hạng D
11/12/10
3.013
7.666
113
Chổ này bữa trước có 1 bác 1h sáng đưa con đi khám, đậu xe ngoài đường bị bọn lưu manh đập kính lụm đồ trong xe!
Các bác cẩn thận!
Bọn chó đó nó không chừa 1 ai!

• Like
Reactions: Latumi
Hạng C
8/4/15
544
780
93
Chổ này bữa trước có 1 bác 1h sáng đưa con đi khám, đậu xe ngoài đường bị bọn lưu manh đập kính lụm đồ trong xe!
Các bác cẩn thận!
Bọn chó đó nó không chừa 1 ai!
Chắc tại khuya quá hok có người qua lại nên vậy.

Tập Lái
5/3/11
39
46
18
Em đã từng cho F1 đi khám ở đây và có đăng ký trước qua tổng đài để hẹn giờ cho tiện và có thể chọn bác sĩ. Khi đến, bác chỉ cần nói tên bác sĩ đã có hẹn thì bảo vệ sẽ cho xe vào đậu ở sân phía trong khá rộng nên không sợ hết chỗ đâu. Cũng lâu rồi em không ghé nên không biết bây giờ có gì thay đổi không.

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Em đã từng cho F1 đi khám ở đây và có đăng ký trước qua tổng đài để hẹn giờ cho tiện và có thể chọn bác sĩ. Khi đến, bác chỉ cần nói tên bác sĩ đã có hẹn thì bảo vệ sẽ cho xe vào đậu ở sân phía trong khá rộng nên không sợ hết chỗ đâu. Cũng lâu rồi em không ghé nên không biết bây giờ có gì thay đổi không.
Em cũng y chang vậy

• Like
Reactions: hoauyen
Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Chỗ đó đậu được mấy chiếc vậy các bác? Nếu mình đến mà hết chỗ rồi thì phương án B là gì các bác?
Hết chỗ thì bác qua ngã ba đối diện cổng tấp vào trước mấy nhà hàng và nói với a bv là đi khám bệnh và nhờ các bác ấy trông hộ tý nữa gởi cà phê, các bác ấy sẽ vui vẻ trông cho bác.