Status
Không mở trả lời sau này.
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.943
113
Sài Gòn
Đóng nhé. Đã Cancel.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/5/12
41
0
6
37
PECC2
Cái này thấy cũng thơm đó bác. Vị trí Q6 giá thế là ngon rồi.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.943
113
Sài Gòn
tutv2 nói:
Cái này thấy cũng thơm đó bác. Vị trí Q6 giá thế là ngon rồi.
Cũng có suy nghĩ vậy, Tầm nhiêu đó cũng dễ thanh khoản nhưng không biết xây thế nào. Giờ căn hộ nhiều. Có ai biết dự án này không? Giờ thì chỉ là hợp đồng dạng góp vốn thôi. Nhưng nghe nói Cứ Bộ Quốc Phòng xây là NGON?

Hạng B2
14/12/11
238
5
18
37
Sì Gồn
thegioitaisan.com
em hỏi nhỏ bạn làm vịt teo rồi, trả theo lãi suất ngân hàng trong khi vẫn đứng tên người vịt teo. không thơm, mua vậy mua tái định cư lãi suất ưu đãi hơn.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.943
113
Sài Gòn
Thái Hòa nói:
em hỏi nhỏ bạn làm vịt teo rồi, trả theo lãi suất ngân hàng trong khi vẫn đứng tên người vịt teo. không thơm, mua vậy mua tái định cư lãi suất ưu đãi hơn.
Chính xác là mình không đứng tên được. Cái này chỉ có trong nhà người thân với nhau thì tin tường đứng tên mua dùm đến khi ra sổ hồng mới được sang tên mình (mà không biết có chắc không hay là thêm lắm thủ tục). Như vậy thì khả năng thanh khoản từ đây đến lúc ra sổ là rất khó. Vì chỉ có thể bán quanh quẩn cho người thân thôi chứ người ngoài thì rất khó chủ động để tìm người bán vì ai mà dám tin tường bỏ số tiền cho người không quen biết đứng tên đúng không. Thôi chắc mình bỏ kèo này.

Hạng B2
30/5/12
162
2
18
Nếu như bạn có nhu cầu ở trong khoảng 2-3 năm nữa và giá trong khoảng < 1 tỷ 5 thì có căn hộ nghỉ dưỡng Khải Hoàn Paradise bên công ty K95 làm chủ đầu tư, dự án này cũng đang trong giai đoạn móng cọc.

Status
Không mở trả lời sau này.