Tập Lái
19/2/06
12
0
0
Hà Nội
Chào các bác.
Em đang định lắp motor tự động gập gương khi tắt máy cho vợ 2 nhà em nhưng không biết chỗ nào và giá cả thế nào. Các bác đi trước có thông tin gì thì chia sẽ cho em với nhé. Cảm ơn các bác nhiều

Hạng B2
9/9/06
377
10
18
48
Hà nội
RE: Hỏi địa chỉ và giá lắp motor gập gương

Trích đoạn: thuypn

Chào các bác.
Em đang định lắp motor tự động gập gương khi tắt máy cho vợ 2 nhà em nhưng không biết chỗ nào và giá cả thế nào. Các bác đi trước có thông tin gì thì chia sẽ cho em với nhé. Cảm ơn các bác nhiều
Vấn đề là bác ở đâu? ở HN thì bác ra đỗ ngọc du còn ở SG thì em không biết

Tập Lái
19/2/06
12
0
0
Hà Nội

Em ở Hà Nội bác à. Bác có biết giá cả thế nào không?

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Trích đoạn: c_k2006

Chào các bác.
Vấn đề là bác ở đâu? ở HN thì bác ra đỗ ngọc du còn ở SG thì em không biết

Phố này ở chỗ nào hả bác? em chưa hề nghe thấy bao giờ, hiệu nào và giá cả bao nhiêu bác cho AE biết cụ thể với.

Hạng B2
13/5/07
191
5
0

Pho Do Ngoc Du o gan khu cho troi ay, (duong Nguyen Cong Tru re vao thi phai) o day ca day ban do o to luon, lam o do cung hop ly

Hạng B1
16/9/04
80
0
0
1 nơi xa lắm

Bác đi từ Đại cồ việt rẽ sang phố Huế, đèn đỏ đầu tiên bác rẽ phải sang Nguyễn Công Trứ, đi 500 m rẽ phải tiếp là đến Đỗ Ngọc Du.

Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh

Chào các bác.
Chào bác ThuyPN,
Tôi cũng đang định lắp gương gập điện cho em Gala nhà tôi. Khi nào bác lắp thì a-lô cho tôi với, mình cùng làm có khi được giảm giá :).

PS: Tôi đã qua Đỗ Ngọc Du hỏi 2-3 cửa hàng thì họ báo từ 1,2 - 1,4 triệu, thời gian làm khỏang 3 tiếng, nên vẫn chưa tìm ra lúc nào phù hợp để đi lắp.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

cho em hỏi là khi lắp gương điện thì mình nhỡ có gập = tay thì có bị sao ko nhỉ??

Hạng B2
8/3/07
380
12
18
53
HCMC

Ở sg thì lắp chỗ nào uy tín giá rẻ các bác chỉ e với?!

các bác cho em hỏi civic 1.8 mt lắp gương gập điện như 2.0at hay 1.8 at có được không ạ !! và giá bao nhiêu ? em ở sài gòn !! thank"s các bác !!!:D