Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
Mùng 4 tết Năm 2013 em đi con civic lộ trình khac bác xíu lúc đó đường 14 xấu lắm em đi Ql20 - madagui - Đạ tẻh - Gia nghĩa xa hơn 50km hehe.
Ngày 1 Sg - BMT
Ngày 2 BMT - Măng Đen rồi quay lại Kontum vì Măng Đen chỉ đến đó hành hương thôi.
Ngày 3 Kontum - đi Quy Nhơn - Nha Trang đến Nha Trang là cũng 18h. Từ Kontum em đi tới Ngã 3 Ql14 quẹo trái vào ĐT 670 đường nhỏ đèo dốc dân tộc cũng nhiều không biết giờ sao, rồi hết đường ĐT670 ra Ql19 tới đèo An Khê là vào địa phận Bình Định rồi Ql 19 gặp nhiều xxx lắm nhe cẩn thận.
Em thấy bac làm tour như em thuận đường mà có đầy đủ nơi bác cần đến, hehe

Hỏi đường từ BMT xuống Nha Trang và từ Măng Đen xuống Bình Định

Cái google maps nó chỉ từ Măng Đen đi Quy Nhơn đường Dt677 thấy tiện hơn đường Dt670 ra Ql19 của em. Bac đi thử 677 trải nghiệm chia sẽ ae Ô ết :D.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: wuynhzu
Hạng D
30/7/16
2.635
57.894
113
Mùng 4 tết Năm 2013 em đi con civic lộ trình khac bác xíu lúc đó đường 14 xấu lắm em đi Ql20 - madagui - Đạ tẻh - Gia nghĩa xa hơn 50km hehe.
Ngày 1 Sg - BMT
Ngày 2 BMT - Măng Đen rồi quay lại Kontum vì Măng Đen chỉ đến đó hành hương thôi.
Ngày 3 Kontum - đi Quy Nhơn - Nha Trang đến Nha Trang là cũng 18h. Từ Kontum em đi tới Ngã 3 Ql14 quẹo trái vào ĐT 670 đường nhỏ đèo dốc dân tộc cũng nhiều không biết giờ sao, rồi hết đường ĐT670 ra Ql19 tới đèo An Khê là vào địa phận Bình Định rồi Ql 19 gặp nhiều xxx lắm nhe cẩn thận.
Em thấy bac làm tour như em thuận đường mà có đầy đủ nơi bác cần đến, hehe

View attachment 2062945
Cái google maps nó chỉ từ Măng Đen đi Quy Nhơn đường Dt677 thấy tiện hơn đường Dt670 ra Ql19 của em. Bac đi thử 677 trải nghiệm chia sẽ ae Ô ết :D.

Bác cho mình hỏi từ Măng Đen đi Nha Trang bác chạy xe tổng cộng bao nhiêu giờ mà xuống NT sớm vậy?

Hạng B1
13/6/10
64
43
18
Từ MĐen xuống chạy tà tà thì nhắm chừng bao lâu tới vậy bác. Đường đèo dốc, biết đc khoảng cách nhưng ko tính được thời gian bác ạ
Em biết trước để nếu có đi thì canh giờ xuất phát sớm.
Nếu chạy tà tà khoảng 5-5h30 là ok bác, hôm trước e quá tà tà nên gần 7h luôn (phải xử con gà nướng và nghỉ ngơi_chụp choẹt các kiểu)

• Like
Hạng D
30/7/16
2.635
57.894
113
Nếu chạy tà tà khoảng 5-5h30 là ok bác, hôm trước e quá tà tà nên gần 7h luôn (phải xử con gà nướng và nghỉ ngơi_chụp choẹt các kiểu)
Bác chạy khiếp vãi. Em tìm trên gmap, thấy nhanh nhất cũng hơn 8 tiếng đồng hồ.
Hỏi đường từ BMT xuống Nha Trang và từ Măng Đen xuống Bình Định

Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
Bác cho mình hỏi từ Măng Đen đi Nha Trang bác chạy xe tổng cộng bao nhiêu giờ mà xuống NT sớm vậy?
Ngày 2 em đã đi BMT - Măng Đen rồi quay về Kontum ở 1 đêm rồi sáng mai em mới xuất phát ngày 3.
Ngày 3 em từ KonTum - Nha Trang nhưng từ Măng Đen quay về Kontum chỉ có 50km thôi.
Kontum đi Nha Trang em nhớ bữa đó ăn sáng 7 giờ xuất phát tới Nha Trang là tầm 18h có ghé vào Quy Nhơn dạo xíu rồi đi luôn.

• Like
Hạng C
5/5/16
617
979
93
Bác chủ nên đi theo cung của bác MinhKhangXNK tư vấn
vì thời gian là Tết, đường vắng, quán xá vắng, gia đình lại có cụ già, trẻ nhỏ, cho nên đi cung nhẹ nhàng, thư thái, đường nhiều tiện ích cho gia đình. không phù hợp cung nào mạo hiểm, khám phá.
Bác nên xuất phát sớm 4-5h sáng, tránh chạy tối sau 18h, xuất phát theo hướng qua đường vắng, đẹp, khám phá trước, về qua đường đông dân cư, nhiều chổ dừng nghỉ (thường là ra lại Ql1A là bao đông dân cư hơn chổ khác)
Về căng thời gian thì bác cứ canh 50km-60km cho 1h chạy là thỏa mái. Tức bác di chuyển 300km thì dự trù 5-6h là ok.

Chỉnh sửa cuối: