Tập Lái
6/12/16
1
0
1
22
Mọi người cho con hỏi đường từ buôn mê thuộc đi sang Vũng Tàu ạ.
Đi đường nào và công an với tốc độ thế nào ạ
Nếu có gì sai sót xin mọi người bỏ qua vì đây là lần đầu con đăng bài

Hải Minh- 14 tuổi​

Hạng D
17/3/09
1.086
59
48
53
HCM
14t sao con chạy được xe? Đi bộ thì không tới được đâu:D
:3dcuoi:
P/s:
ql14 + ql20 + ql1
Ql27 + ql20
Đi Vũng Tàu mà không có QL51 hoặc QL55 thì sao tới. Bác biết mỗi Đà Lạt nên cái gì cũng phang QL20 vào cho nó xa và khó đi. Cháu bé hỏi thì cũng trả lời cho đàng hoàng chứ.

@ chủ thớt: Có rất nhiều đường đi nhưng từ Buôn Mê Thuột đến Vũng Tàu đường ngắn nhất, đẹp nhất là Buôn Mê-Bình Phước-Bình Dương-Vũng Tàu (QL14, DT741-Nguyễn Văn Thành-Mỹ Phước Tân Vạn-QL51).

Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Đi Vũng Tàu mà không có QL51 hoặc QL55 thì sao tới. Bác biết mỗi Đà Lạt nên cái gì cũng phang QL20 vào cho nó xa và khó đi. Cháu bé hỏi thì cũng trả lời cho đàng hoàng chứ.

@ chủ thớt: Có rất nhiều đường đi nhưng từ Buôn Mê Thuột đến Vũng Tàu đường ngắn nhất, đẹp nhất là Buôn Mê-Bình Phước-Bình Dương-Vũng Tàu (QL14, DT741-Nguyễn Văn Thành-Mỹ Phước Tân Vạn-QL51).
Gớm nhà bác đi được tới đâu rồi mà to mồm thế? Chỉ đường như nhà bác thì ai chả biết hỏi làm gì? Người ta chỉ ra đường tới Dầu Giây ngắn hơn lộ trình cổ hủ của nhà bác cho dễ đi, từ đó đi ql56 ra VT không sướng hơn gấp mầy lần cái mớ BD, BP & Ql51 ah?
Khi nào thực sự khôn thì hãy tỏ ra nguy hiểm nhé:eek:

Hạng C
28/8/16
560
362
63
Cha / Mẹ đâu không hỏi mà để bé 14 tuổi hỏi vậy ? Thôi không trả lời để con khỏi vi phạm.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Gớm nhà bác đi được tới đâu rồi mà to mồm thế? Chỉ đường như nhà bác thì ai chả biết hỏi làm gì? Người ta chỉ ra đường tới Dầu Giây ngắn hơn lộ trình cổ hủ của nhà bác cho dễ đi, từ đó đi ql56 ra VT không sướng hơn gấp mầy lần cái mớ BD, BP & Ql51 ah?
kinh.

Hạng D
17/3/09
1.086
59
48
53
HCM

Vâng, đường đẹp thì không đi lại xui dại trẻ con thì em thua ah. Còn có nhiều đốm ở lưỡi thì chắc bác khôn đủ rồi, không dám tranh với bác.

Chỉnh sửa cuối: