Hạng B2
17/11/06
160
0
16
www.siffco.com.vn
Chào các bác,
Các bác ui, cho em hỏi chút. Có bác nào biết giá của em Veracruz máy dầu bi giờ đại hạ giá bán bao nhiêu ko ạ.
Em thích em này quá nhưng do trước đây giá cao quá , ko bít bi giôcnf bao nhiêu ạ.
Cám ơn các bác.

Hạng D
21/12/06
1.117
616
113
CheDauXanh nói:
Đừng mua bác, bán lại cực khó và bị ép giá lắm.

Uả sao bị ép giá vậy bác Chè đậu xanh?! Hổng lẻ xe này có nhiều "tật xấu"?! lúc trước loại 2 túi khí máy dầu giá khoản 73 K giờ nếu "bị" ép thì xe lướt chắc tầm 40k hả bác?

Hạng F
5/3/05
8.718
72.173
113
đây
không phải! tâm lý xe Hàn là vậy đó, mua xe Hàn thì đừng mua xe đắt $ nếu nghĩ là sẽ bán, bác cứ nhìn Magnus là một ví dụ, xe sang như Camry nhưng giá thế nào? rồi chiếc Azera mới (còn hơn cả Camry) nhưng doanh số ra sao?

còn mua xài thì tùy bác

Hạng B2
7/8/08
333
1
0
53
bác đừng nghĩ tất cả xe hàn đều kém chất lượng , mà ngược lại em chưa thấy con toyota nào ở Vn chất lưỡng qua được huyndai nhập khẩu ..con vecraruz lại là 1 ngoại lệ vì ai đã mua thí ít khi bán lại vì xe chạy quá ngon, trang bị tốt , cách âm tốt, rộng rãi, bác tìm vera chạy rồi cũng hiếm lắm .....nếu bác mua veracruz thì nên mua bản máy xăng 3.8 full option giá tầm 64K brand new 100%, bản máy dầu mắc hơn 3000 nhưng chạy ko ngon bằng máy xăng 3.8 ..trang bị thì đủ 6 túi khí , ko phải 2 túi khí đâu ...

Hạng D
21/12/06
1.117
616
113
carguru nói:
bác đừng nghĩ tất cả xe hàn đều kém chất lượng , mà ngược lại em chưa thấy con toyota nào ở Vn chất lưỡng qua được huyndai nhập khẩu ..con vecraruz lại là 1 ngoại lệ vì ai đã mua thí ít khi bán lại vì xe chạy quá ngon, trang bị tốt , cách âm tốt, rộng rãi, bác tìm vera chạy rồi cũng hiếm lắm .....nếu bác mua veracruz thì nên mua bản máy xăng 3.8 full option giá tầm 64K brand new 100%, bản máy dầu mắc hơn 3000 nhưng chạy ko ngon bằng máy xăng 3.8 ..trang bị thì đủ 6 túi khí , ko phải 2 túi khí đâu ...

Vera máy dầu có 2 loại bác ui, loại 2 túi khí + không có VDC và loại 6 túi khí + VDC.
Trở lại "chủ đề" => Vera máy dầu chạy lướt thì giá tầm bao nhiêu các bác?!

Tập Lái
19/8/07
4
0
1
Em được HMV Hà nội báo giá 71.500 $, Vera phiên bản Full op. và quan trọng là Limited chỉ có 1 chiếc duy nhất tại VN. giá như vậy có OK đc ko các bác ơi, em thấy các mác xe khác giảm giá ác quá nên vẫn thấy lăn tăn. Các bác cho em lời khuyên với. Em muốn hỏi rõ Limited thì nó khác gì phiên bản thường (mà cũng Full) ???

Hạng C
22/2/06
649
4
18
38
http
hôm trước e thấy 1 bác vera màu vàng kem có cái rửa đèn pha- cái rất ít thấy ở dòng vera. đấy có phải 1 opt theo xe limited j j k ah

Hạng B2
5/4/07
150
0
16
www.yahoo.com.vn
Xe em máy xăng 3.8 L, lúc mua mới giá 65 k, chạy được 1,5 vạn Km rao bán mãi, Nó ép con có 50 K, xe Hàn bị đối xử như vậy đó !