Hạng B1
3/12/09
84
1
8
Các bác cho em nhờ tí:
1/ cho em hỏi có chổ nào bán TV LCD giá cực rẻ mà thương hiệu tốt không ạ.( khoảng 25-29 inch)
Em mua đem lên phòng tránh gấu để xem mùa bóng này thôi à. Giá rẻ càng tốt.

2/ Hay là có bác nào có cái củ muốn lên đời nhường cho em cũng được, giá hữu nghị là em múc ngay.

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam
Rẻ thì giờ quá rẻ rồi đó bác, LCD 32'' tùm lum thương hiệu Samsung, LG, Sharp, Toshiba... mấy siêu thị điện máy bán chỉ khoảng 6tr thôi.

LCD 32'' Samsung
LCD 32'' Toshiba
LCD 32'' Sharp

Đúng tiêu chí giá cực rẻ, thương hiệu tốt... dùng cho 1 mùa (cuối mùa đã theo trái bóng đội nón ra đi) :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/2/10
165
0
16
38
Nếu mua dòng ko phải full HD thì nên có 100hz để xem rõ hơn, mà theo em, nên mua pana hoặc sony.
Nhà em có 3 cái thì ông samsung tệ nhất, mặc dù cũng full hd

Hạng B1
11/5/10
73
0
0
bác muốn trốn gấu thì xem trên internet luôn cho đỡ tốn tiền mua tv.nếu là bác thuê bao trọn gói còn không thì bác mua cái box xem tivi trên màn hình vi tính giá có 200k VN bán ở các tiệm linh kiện máy tính. chỉ có vậy là rẻ nhất thôi (box này cắm trực tiếp vào monitor không cần bật máy tính)
p/s: monitor của em 22 inch sem TV ok lắm cũg tiện

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/2/08
1.095
309
83
53
Đà Nẵng
Phan Khang đang bán cái 37 inch B530 của SamSung giá sốc..9 chai 9...em nhìn chảy nước miếng vì đã mua 3 cái cùng loại toàn trên 11 chai...loại này coi ngon có Full HD, tầm tiền này ko có đối thủ.

Hạng B1
3/12/09
84
1
8
RYAN THAO nói:
Nếu mua dòng ko phải full HD thì nên có 100hz để xem rõ hơn, mà theo em, nên mua pana hoặc sony.

bác có định đổi con sámung ko ? em đăng ký ngay!
không cần full HD cũng xem ok mà bác nhỉ?

Hạng B1
3/12/09
84
1
8
pakpak.com nói:
bác muốn trốn gấu thì xem trên internet luôn cho đỡ tốn tiền mua tv.nếu là bác thuê bao trọn gói còn không thì bác mua cái box xem tivi trên màn hình vi tính giá có 200k VN bán ở các tiệm linh kiện máy tính. chỉ có vậy là rẻ nhất thôi (box này cắm trực tiếp vào monitor không cần bật máy tính)
p/s: monitor của em 22 inch sem TV ok lắm cũg tiện

em cám ơn bác!
Nhưng em ko thích coi trên monitorr! em định gắn lên tường phòng làm việc em! vừa xem vừa online Bet!

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Bác nên mua cái mới rẻ thì mua Samsung, LG, chứ mua cái cũ nó die lúc nào ko biết có khi đang coi là die, em có con Samsung dùng được hết đúng 2 năm ( hết BH) thì die cái của khỉ gì ( tivi mất màu) kêu hãng thay hết 1,1 chai, hỏi nó có thâu lại không nó nói anh sửa đi bọn em thâu lại 2,5 chai, cách đây 2 năm em mua hơn 11 chai, đúng là đồ Samsung rẻ mà kém, đầu tư lâu dài cứ Sony, Pana mà chơi đừng nói nó thương hiệu nên bán đắt, nó sắt ra miếng thật đấy, mấy ông Hàn chỉ quảng cáo công nghệ rùm beng nhưng chất lượng kém lắm

Hạng C
5/2/09
821
1.454
93
43
chienthang nói:
Bác nên mua cái mới rẻ thì mua Samsung, LG, chứ mua cái cũ nó die lúc nào ko biết có khi đang coi là die, em có con Samsung dùng được hết đúng 2 năm ( hết BH) thì die cái của khỉ gì ( tivi mất màu) kêu hãng thay hết 1,1 chai, hỏi nó có thâu lại không nó nói anh sửa đi bọn em thâu lại 2,5 chai, cách đây 2 năm em mua hơn 11 chai, đúng là đồ Samsung rẻ mà kém, đầu tư lâu dài cứ Sony, Pana mà chơi đừng nói nó thương hiệu nên bán đắt, nó sắt ra miếng thật đấy, mấy ông Hàn chỉ quảng cáo công nghệ rùm beng nhưng chất lượng kém lắm

He he chính xác bác ạh! cứ mấy anh nhựt lùn mà chơi nếu là hàng kim khí điện máy!

Hạng F
9/8/09
6.395
68.494
113
TFC
xaydungquocgia.com
waiter5 nói:
RYAN THAO nói:

bác có định đổi con sámung ko ? em đăng ký ngay!
không cần full HD cũng xem ok mà bác nhỉ?

Bác tìm con Pana 100hz đi, sẽ không hối hận đâu.