Hạng C
21/8/11
676
10
18
yeu xe hoi nói:
hội Orlando sao không thấy có bác Thanh vào nhỉ ?
Bác ấy mua xe ham chạy dịch vụ quá nên chắc quên rồi, ka ka

Hạng B1
11/9/07
67
36
18
Các Bác tư vấn giúp em chổ nào dán kính xe chuyên nghiệp ở Sài Gòn. Số là máy lạnh xe em thấy yếu, mà hay đi xe vào buổi trưa, mọi người bảo ngồi sau nóng wa...hì..hì...

Hạng B2
19/9/10
201
26
28
35
Thủ Đức
Các bác tư vấn giúp em về xe Orlando này với, gia đình em tổng cộng hiện nay có 6 người và 1 nhóc nhỏ định tìm 1 chiếc chất đủ cả nhà lên đi chơi xa (bgio toàn phải đi 2 chiếc). Các bác thấy em Orlando này ổn ko ? Vì e thấy dáng xe cũng đẹp mà giá cũng ko cao, các bác giúp e nhé.

Các bác Sale có bác nào nhiệt tình thì PM cho e giá tốt nhất ra biển số với, nếu đc e ra Showroom xem xe đặt cọc luôn. E ở Thủ Đức.

Cám ơn các bác !

22/7/12
596
19
18
Welcome bác chủ.

Em có 3 lưu ý với bác chủ:
1. Bác nên tham khảo qui định của diễn đàn OS bố cục của box GM Chevrolet
(tham khảo link này http://www.otosaigon.com/forum/Forum/138-Chi-H%E1%BB%99i-GMFan-Club-GMFC/)
2. Đây là box sinh hoạt chi hội GMFC & Friends (GM Fan Club và những người bạn), mong các bác lớn mạnh
3. Khoe xe thì ở phía ngoài nhưng các sinh hoạt như cafe offlile, off du lịch xa, chia sẻ về kỹ thuật xe,.....các bác nên vào bên trong theo đường link nhé.
Thân ái

Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
james228 nói:
Các bác tư vấn giúp em về xe Orlando này với, gia đình em tổng cộng hiện nay có 6 người và 1 nhóc nhỏ định tìm 1 chiếc chất đủ cả nhà lên đi chơi xa (bgio toàn phải đi 2 chiếc). Các bác thấy em Orlando này ổn ko ? Vì e thấy dáng xe cũng đẹp mà giá cũng ko cao, các bác giúp e nhé.

Các bác Sale có bác nào nhiệt tình thì PM cho e giá tốt nhất ra biển số với, nếu đc e ra Showroom xem xe đặt cọc luôn. E ở Thủ Đức.

Cám ơn các bác !
6 người lớn phải đi xe bự cỡ Sienna hoặc nhỏ hơn cũng cỡ Grandis đổ lên mới thoải mái nổi bác ơi.

Tập Lái
25/9/09
31
7
8
52
HCM
rockman nói:
james228 nói:

Cám ơn các bác !
6 người lớn phải đi xe bự cỡ Sienna hoặc nhỏ hơn cũng cỡ Grandis đổ lên mới thoải mái nổi bác ơi.

Em đang sừ dụng xe orlando, có ý kiến như sau :
- Nếu sử dụng đi chơi xa , 7 người ngồi thì chỉ hàng ghế đầu và 2 đúng nghĩa thoải mái, còn hàng ghế thứ 3 thì vừa đủ với điều kiện hàng ghế thứ 2 đừng điều chỉnh ghế ngã ra sau hết mức. Đây là dòng compact MPV nên vẫn có những giới hạn của nó
- Đồ đạc chỉ đem vừa đủ và sử dụng túi xách cá nhân thôi vì khi ngồi đủ 7 ghế thì khoang hành lý rất nhỏ bác ạh, không để được vali đâu. Giải quyết : lắp baga mui bác nhé hehehe.
- Xe chạy đường trường rất thích hơn nữa nội thất cũng rất lịch sự, ấm cúng, tạo sự gần gũi giữa các thành viên trong gia đình.

Vài ý kiến hổ trợ thêm thông tin cho bác.

Hạng B2
19/9/10
201
26
28
35
Thủ Đức
cám ơn bác nhé, mấy hnay e cũng máu con này quá, ngại cái thuế phí dạo này cao ngất ngưỡng, e xitrum bên Chevy saigon báo giá e mà tiền thuế hơn 100tr
Nhưng đọc báo thấy đang có kiến nghị giàm thuế phải ko các bác