Tập Lái
14/4/07
23
0
1
Các bác cho hỏi hơi "quê" tý
Xe camry 2.4G 2007 có mấy chìa khóa tất cả:
1 chìa chính + 1 chìa phụ
Hay
2 chìa chính + 1 chìa phụ

Cám ơn các bác nhiều nhiều

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/7/07
534
41
28
RE: Hỏi "quê" 1 chút về chìa khóa Camry 2.4G 2007

2 chìa chính và 1 cái chìa phụ ko mở được hộc đựng đồ cá nhân mà các bác hay bỏ chìa phụ trong xe sợ hư bi ổ khoá điện đó , có ngày cũng mất xe

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

Để chìa điện tử cạnh điện thoại di động là lắm khi mệt đấy nhất là khi nó dở chứng.

nil confirmed
Hạng B2
16/7/07
115
5
18

2 chìa chính có thể mở hộc đựng đồ và cái hộc thông ra khoang hành lí nữa ạ. chìa phụ thì chỉ đưa cho tài xế chạy giúp thôi (em coi fin, thấy mấy người giàu đi xe xịn xịn tới nhà hàng, thì sẽ có một người đậu xe giúp, chứ không phải tự đậu xe đâu nha, mà đưa xe cho người này thì chỉ giao chìa khóa phụ thôi. Hình như đây chính là dụng ý khi làm chìa khóa phụ)

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Trích đoạn: nil

2 chìa chính có thể mở hộc đựng đồ và cái hộc thông ra khoang hành lí nữa ạ. chìa phụ thì chỉ đưa cho tài xế chạy giúp thôi (em coi fin, thấy mấy người giàu đi xe xịn xịn tới nhà hàng, thì sẽ có một người đậu xe giúp, chứ không phải tự đậu xe đâu nha, mà đưa xe cho người này thì chỉ giao chìa khóa phụ thôi. Hình như đây chính là dụng ý khi làm chìa khóa phụ)

Cho em hỏi ngu , thí dụ thằng nào nó cải trang làm nv ở nhà hàng đấy , bác chủ xe lái tới, đưa nó đi park thì sao nhẩy :D . Mất xe à . Có khi nào nó tự tắt máy kô đi quá bán kính của cái chìa khoá chính hông bác ? :)

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác

cái đó là velvet key thì phải, nó giới hạn tốc độ của xe, không chạy nhanh dc.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: Quoc Viet

Trích đoạn: nil

Cho em hỏi ngu , thí dụ thằng nào nó cải trang làm nv ở nhà hàng đấy , bác chủ xe lái tới, đưa nó đi park thì sao nhẩy :D . Mất xe à . Có khi nào nó tự tắt máy kô đi quá bán kính của cái chìa khoá chính hông bác ? :)

bên kia mất xe như nhại(Mỹ), bác có dấu kỹ nó thích nó vẫn chôm, mà mất thì bảo hiểm họ đền, bên kia người ta sống chung với nạn mất xe ô tô như mình sống chung với nạn mất gương, signal vậy