Hạng B1
11/8/09
93
9
8
40
...

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột
Về cung đường Tôi xin tư vấn cho Bác như sau:
Bởi thời gian của Bác chỉ có 5 ngày nên cung đường Bác đi chỉ có đường Hồ Chí Minh. Từ SG theo QL 13 đến ngã 4 sở sao quẹo phải đến Đồng Xoài từ Đồng Xoài theo QL 14 đến Buôn Ma Thuột (350KM)
Buôn Ma Thuột – Plei Ku (QL 14) 180 Km đường Hồ Chí Minh đang thi công nên đường xấu.
Plei Ku – Kon Tum 60Km QL 14 (Tức đường HCM)
Kon Tum – Đà Nẵng khoảng 260 Km (Đường HCM).
Hiện nay cảnh sát bắn tốc độ[/i][/b] khắp mọi nơi đặc biệt là khi qua các thị trấn (Kể cả Thị trấn hẻo lánh) nên Bác nhớ nhẹ chân ga[/i][/b] kẻo rất phiền toái và mất tiền oan đặc biệt Bác chú ý khi xuống dốc, các máy sấy đều nhắm vào sau biển khi có con dốc.
Chúc Bác thượng lộ bình an.

• Like
Reactions: phambaoloc
Hạng B2
14/8/07
257
3
0
53
Tp. HCM
Em mời bác tham quan thớt của em, ít ra cũng đến Pleiku.
Sài Gòn - Pleiku (Gia Lai) chỉ bằng bản đồ Google Maps
http://www.otosaigon.com/...79&mpage=1#1848897

Nghe nói QL 24 từ Kontum về Đà Nẵng (thực ra nối vô QL 1 phía Bắc thị trấn Đức Phổ, Quảng Ngãi) xấu lắm, bác nên kiểm tra lại. Theo em, bác lên Kontum chơi rồi quay ngược về Pleiku, theo QL 19 đổ về Quy Nhơn cho nó lành.

• Like
Reactions: phambaoloc
Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột
Trolley 4WD nói:
Em mời bác tham quan thớt của em, ít ra cũng đến Pleiku.
Sài Gòn - Pleiku (Gia Lai) chỉ bằng bản đồ Google Maps
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?high=&m=1797679&mpage=1#1848897

Nghe nói QL 24 từ Kontum về Đà Nẵng (thực ra nối vô QL 1 phía Bắc thị trấn Đức Phổ, Quảng Ngãi) xấu lắm, bác nên kiểm tra lại. Theo em, bác lên Kontum chơi rồi quay ngược về Pleiku, theo QL 19 đổ về Quy Nhơn cho nó lành.

Không nên tới Kontum rồi quay lại PleiKu mà nên đi tiếp theo đường Hồ Chí Minh về cầu vượt Hòa cầm. Đoạn này duy nhất chỉ có đèo Lò Xo là hơi nguy hiểm. Nhưng Tôi đi Đà nẵng thường xuyên nên thấy cũng bình thường.

Hạng D
4/10/07
1.364
4
38
TP Đà Nẵng
phanchutrinh.com.vn
Đi đường HCM chỉ ngại mùa mưa thôi chứ còn là đường đi rất tốt, xe còi của em mà còn lượn vi vu. Bác chủ thớt tranh thủ đi dg HCM ban ngày. Từ Kon Tum xuống Đà Nẵng xxx đứng rất nhiều nên bác đảm bảo tốc độ.