Tập Lái
24/12/07
1
0
1
Em có con Ford Everest mua 2006. Hiện tại bóng đèn báo cửa xe đang mở bị cháy. Xin các bác hướng dẫn cách tháo taplo và thay bóng này bằng bóng đèn LED.(Điện thì em có biết võ vẽ)
Cám ơn các bác nhìu.

Hạng D
23/10/04
2.240
1.892
113
RE: Hỏi tháo taplo thay đèn báo cửa mở bằng LED

Trích đoạn: wutu234

Em có con Ford Everest mua 2006. Hiện tại bóng đèn báo cửa xe đang mở bị cháy. Xin các bác hướng dẫn cách tháo taplo và thay bóng này bằng bóng đèn LED.(Điện thì em có biết võ vẽ)
Cám ơn các bác nhìu.

Em nghĩ cái đó nó cả cụp đèn đồng hồ rồi, bác ơi đừng võ vẽ chi, mang vào hãng cho khỏe! Chừng nào thay cái đèn trần hay đèn cánh cửa thì tự làm được!

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Lọ mọ chi có khi chỉ 1xị mà lại tốn mấy CHAI . Đem ra hãng cho nhanh.

Hạng D
25/11/07
2.122
59.638
113
Viện Nghiên Cứu

Trời! Biểu dương bác có tinh thần khám phá! Nhưng tui e mở ra rồi, khi gắn vào lại còn đi thêm vài bóng nữa thì hoá ra lại "thành trâu què"! he..he.. Vào gara đi bác!

Tập Lái
5/3/08
7
0
0

Vào gara đi cho nó lành, vì taplo còn liên quan đến túi khí nữa đấy

Hạng B2
19/11/05
227
1
18
Hà Nội

Gara chúng nó không sửa đâu bác ạ, nó đòi thay cả cái bảng đồng hồ khoảng 15tr đó. Lần trước em bị hỏng đèn phanh, năn nỉ thằng thợ điện trong hãng mà nó vẫn kiêu, nó hẹn em mang đến nhà nó để nó sửa.
Cuối cùng em mang ra cho ông sửa tivi ở gần nhà, 15p xong ngay, hết 50.000đ.

Hạng B1
7/7/08
62
2
8
Hồ Chí MInh

Trích đoạn: lienthanhquyet

Trích đoạn: wutu234

Cám ơn các bác nhìu.

Em nghĩ cái đó nó cả cụp đèn đồng hồ rồi, bác ơi đừng võ vẽ chi, mang vào hãng cho khỏe! Chừng nào thay cái đèn trần hay đèn cánh cửa thì tự làm được!
Bác sưa đưoc chưa vay.
[8|][8|][8|]