Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Em ké theo thêm 1 căn MT Trần Đình Xu, P.Nguyễn Cư Trinh nha các bác.
Diện tích: 3,6x14m, công nhận 40m2 đất, có hẻm hông 3m. Nhà kết cấu sẵn 1 trệt, 3 lầu. Giá chỉ có 13 tỷ hơn xíu. Hàng độc, mặt tiền đường khu trung tâm Phường Nguyễn Cư Trinh, Q1, kết cấu có sẵn, lô góc 2MT, mà giá chỉ có 13 tỷ hơn. Đảm bảo các bác tìm đỏ con mắt cũng không có căn thứ 2 nha;););). Nhà đang có hđ thuê 30 triệu/tháng nha các bác. Thuận tiện cho bác nào tài chính thấp mà muốn mua nhà mặt tiền khu trung tâm Q1 cho thuê nha.
Bác nào quan tâm thì đừng ngại, cứ bốc máy alo e nhá. Lâm Thái- (0 chín 0 bảy 2 một 7 chín 2 một) nha. Viber/zalo 24/24 để hỗ trợ các bác ah:):):)
Bỏ 13 tỏi ra đầu tư mà mỗi tháng thâu lại có 30 trẹo thì chết rồi!!!

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Nhiều người cũng suy nghĩ như bác nên cứ tính theo lãi suất bank và đem tiền đi gửi bank lấy lãi cao hơn. Và rồi thời gian qua đi, lạm phát, trượt giá,...và sau 1 thời gian rút tiền ra ko mua nổi chính căn nhà hồi xưa chê ko mua, và với số tiền đó cũng ko tìm được căn nhà nào tốt vậy để mua.
Trường hợp này e gặp nhiều khách như vậy rồi. Lúc đầu tính toán như bác, muốn mua nhà rẻ + vị trí đẹp + phải có dòng tiền thu nhập cao hơn bank, +.... Cuối cùng sau 1 thời gian đi tìm nhà vẫn ko mua được căn nào đành quay lại hỏi căn hồi xưa ưng ý nhất. Nhưng "đời không như mơ" căn đó giờ giá lên cao họ không với tới, và đành...hối tiếc.
:):):);)
Y mình ko phải vậy bác a! Y mình là với 13 tỏi đó mình sẽ kiếm mua một số căn nhà MT ở các khu vực khác, gần chợ, gần trường học... ko nhất thiết ở q1 mà có thể ở các quận khác xa xa chút cũng Ok và cho thuê làm gì thì làm... số tiền thu lại sẽ cao hơn con số 30tr nhiều lần đấy a. Trừ khi Ng mua nhà bác nói mua để ở vì những yếu tố thuận lợi cho ho thì mình ko bàn tới ở đây.
Còn bài toán ko mua BĐS mà đem tiền đi gửi NH lấy lãi rồi time sau quay lại thì muốn khóc vì ko mua nổi nữa thì ai mà nói tới trên diễn đàn này nữa hả bác, vì đã quá quá quá quá nhiều nhiều nhiều nhiều phân tích rất rất rất rất chi tiết rồi ơ

Hạng C
19/10/09
530
191
43
46
Em ké theo thêm 1 căn MT Trần Đình Xu, P.Nguyễn Cư Trinh nha các bác.
Diện tích: 3,6x14m, công nhận 40m2 đất, có hẻm hông 3m. Nhà kết cấu sẵn 1 trệt, 3 lầu. Giá chỉ có 13 tỷ hơn xíu. Hàng độc, mặt tiền đường khu trung tâm Phường Nguyễn Cư Trinh, Q1, kết cấu có sẵn, lô góc 2MT, mà giá chỉ có 13 tỷ hơn. Đảm bảo các bác tìm đỏ con mắt cũng không có căn thứ 2 nha;););). Nhà đang có hđ thuê 30 triệu/tháng nha các bác. Thuận tiện cho bác nào tài chính thấp mà muốn mua nhà mặt tiền khu trung tâm Q1 cho thuê nha.
Bác nào quan tâm thì đừng ngại, cứ bốc máy alo e nhá. Lâm Thái- (0 chín 0 bảy 2 một 7 chín 2 một) nha. Viber/zalo 24/24 để hỗ trợ các bác ah:):):)
Căn này có phải sổ hiện tại chỉ 3.4m nở hậu 3.6m k bác? Hẻm hậu phía sau nhà.

8/8/16
1.734
2.891
113
Y mình ko phải vậy bác a! Y mình là với 13 tỏi đó mình sẽ kiếm mua một số căn nhà MT ở các khu vực khác, gần chợ, gần trường học... ko nhất thiết ở q1 mà có thể ở các quận khác xa xa chút cũng Ok và cho thuê làm gì thì làm... số tiền thu lại sẽ cao hơn con số 30tr nhiều lần đấy a. Trừ khi Ng mua nhà bác nói mua để ở vì những yếu tố thuận lợi cho ho thì mình ko bàn tới ở đây.
Còn bài toán ko mua BĐS mà đem tiền đi gửi NH lấy lãi rồi time sau quay lại thì muốn khóc vì ko mua nổi nữa thì ai mà nói tới trên diễn đàn này nữa hả bác, vì đã quá quá quá quá nhiều nhiều nhiều nhiều phân tích rất rất rất rất chi tiết rồi ơ
Bác nói quá đúng. Em vd thay bác nè :
Nhà bác tà tà vừa bán trên OS đó
Dưới11 tỷ nhiều mà thu đều 100 tr /th.
Nguyên căn MT lỡ cty ko thuê nữa thì có khi móm cả năm chờ khách

Hạng B2
29/6/16
379
480
63
đang kiếm căn nhà khu vực Nguyễn Đình Chiểu - VVT- Cao Thắng - NTMKhai ngang 4m để mở Spa. Sale nào có inbox, chính chủ càng tốt. Giá tầm 10t thôi ạ.

• Like
Reactions: Mexi
Tổng thống
5/6/07
354
18.597
93
Saigon
đang kiếm căn nhà khu vực Nguyễn Đình Chiểu - VVT- Cao Thắng - NTMKhai ngang 4m để mở Spa. Sale nào có inbox, chính chủ càng tốt. Giá tầm 10t thôi ạ.

khu này thuê 10tr thì chắc chắn ko có cho b, HXH cũng ko có , ngang 4m cũng ko có...em chắc chắn với b luôn.

• Like
Reactions: ntt61